GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากได้แนวทางการจิตเผ่า

monarch172572

• Jr. Member
  • **
คือผมอยากจะสร้างเผ่าจิต8ไวๆอ่ะครับ ตอนนี้ยังจุ0จิต0อยู่

อาชีพ พยากรณ์ (เป็นตัวที่สร้างไว้อยู่แล้ว)

สกิลอัพขจัดรังควาญ3 สาปเต็ม5ยกเว้นสาปลม อัพสมรภูมิหินหลอมเหลว1 เพลิงผลาญ5

ขอแนวทางเก็บเวลตั้งแต่ 60 ยัน99

รวมทั้งของพอเวลและงบประมาณ

แล้วก็ขอแนวทางการเก็บจิตทุกอาชีพ (อาจจะจุไว้สัก1-3จุบ้างถ้าจะเก็บจิตผู้ฝึก ผู้ใช้มน นักรบไรงี้)

ขอแนวการอัพสกิลสำหรับเวลทุกอาชีพ ของและงบประมาณ(ขอไม่เวอร์ เหมาะสมหรับเวลพอดิบพอดี)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  g#031 g#031