GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรมประจำเดือนไม่มีแล้วเหรอครับ

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
ตามหัวข้อเลยครับจะหมดเดือนมกราคมอยู่แล้วไม่มีกิจให้เก็บเหรียญกิจประจำเดือนเหรอ
หรือยกเลิกไปแล้ว ตู้แลกยังเต็มอคาเดมี่อยู่เลย  g#025 g#025

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กิจกรรมยังมี มาอยู๋เรื่อย ๆ ครับเดียวยังไงหากมีกิจกรรมผมจะแจ้งให้ทราบ ไวไวนะงัย แต่ที่จะมาเร็ว ๆ นี้อัพเดทแพทซ์หน้านิ จะเป็น สกิลจิต ^^ รอดูกันนะครับ

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
น่าจะมีกิจประจำซักกิจนะครับหรือไม่ก้อให้แลกเหรียญกิจกรรมไปเป็นกิจประจำเดือนได้
อย่างเหรียญกิจประจำเดือนยังแลกเป็นเหรียญกิจกรรมได้เลย