GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้เกมมีกิจกรรมอะไรทำบ้างนอกจากเวลๆๆๆ

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
ผมอยากเสนอ  ให้เปิดโลกาเดือนละครั้ง ครั้งละซัก1อาทิตย์ เปิดให้คนทุกเซิฟได้มีไรทำร่วมกัน

มาแบทมา PK กัน จะวอด้วยก็ได้ ดึงข้อมูลจากเซิฟหลักมาพอจบก็ปิดเดือหน้าเปิดใหม่ ไรงี้

คนจะได้มีแรงกระตุ้นที่จะเล่นในเซิฟหลักตัวเอง อยากเวลอยากหาของใส่อยากเทพ เพื่อจะเจอกับเพื่อนข้ามเซิฟซึ่งมี

เดือนละแค่ครั้งเดียว ผมว่าน่าจะสนุก

ปล.นี่เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับใครมีข้อเสนอแนะดีๆเชิญต่อได้นะ