GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอเกี่ยวกับการงาน

Slipknot

• Full Member
เสนอ  เครื่องถลุงแรร เครื่อนที่

เหตุผล  การถลุงแรรนั้น  ต้องขุดแรรมาถลุงเป้นจำนวนมาก  และขุดหลายจอมาก
เพราะงั้น  จึงไม่ค่อยสดวกในการ จะ  วาปไปวามาเพื่อ ถลุงแรร  ทีละ 10-15จอ

ถ้าเกิดมี เตาถลุงแรรเครื่อนที่ จะทำไห้  เกิดการทำการงานมากขึ้นเพราะ

1  มีความสดวก  สามารถขุดและถลุงตรงนั้นได้เลย
2  ทำไหผู้เล่นไม่เบื่อในการทำงานที่่ต้อง เสียเวลามากมายในการฝากแรรเพื่อมาถลุงทีเดียว
3 เพื่อคนผุ้เล่นมีอะไรทำ บ้าง ยามว่างๆๆ 
4 อาจจะมีรายได้มากขึ้นเพราะ ว่านำแรรที่ถลุงไปโยนร้านคนรับซื้อได้ 

อีกอย่าง จำนวนแรรที่่ต้องไช้ในระดับสูงๆๆมัน ต้องขุดแรรเยอะ มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เลย   ขอตวามเห็นใจด้วยนะคับ
ขุดาแล้ว ต้องเอามาเก้บในครัง ทีล10-15จอ  ทุก 30นาที ผมเมื่อยมากเลย

ยังไงก้ฝากด้วยนะครับอย่างน้อยก้ลดขั้นตอน   ไปได้บ้าง  ขอบคุณครับ   g#031 g#031 g#031