GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มครับจะเอาอย่างไรกับการขายเงินMละครับ

oposra

• Full Member
พอดีผมส่งใส่ว่าการขายเงินMมันผิดกฏรึเปล่าครับพอดีเห็นขายตามเฟสบุ๊ค เช่น

ขายเงินเอ็ม อสุรา
มีผู้ติดตาม 19 คน
เคยศึกษาที่ King Mongkut's University of Technology Thonburi (KMUTT)
อยู่ที่ Songkhla
จาก Rome, Italy
ติดตาม · ส่งข้อความ

ขายเงินเอ็ม อสุรา ใต้ภิภพ
ขายเงิน M ที่ เซิฟเวอร์ ใต้ภิภพ PK
เคยศึกษาที่ Todai
ส่งข้อความ

ทำงานที่ อสุรา
เคยศึกษาที่ อสุรา
ส่งข้อความ

มันผิดหรือถูกช่วยตอบคำถามหน่อยนะครับ

ExCuseMe

• Full Member
ผิดกฏคับ เเต่ถ้าจำไม่ผิด ถ้าเขาขายผ่านเฟส จี จะไปยุ่งไม่ได้มั้ง

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร  เป็นเวลา 72ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนตัวละครและเงินจริง

สามารถแจ้งมาได้ที่ หน้าแจ้งเบอะแสผู้กระทำผิด