GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จะเป็นไปได้ไหม ที่สกิลสลายบัฟของทหารสายกระบี่ จะสามารถใช้ร่วมกับสายปืนได้ด้วย

อาริงกิ๊งกิ๊ง

• Jr. Member
  • **
ลองคิดเล่นๆ ดู ว่าจะมีความเป็นไปได้ไหมเนี่ย ที่สกิลสลายบัฟของทหารสายกระบี่ จะสามารถใช้ร่วมกับสายปืนได้ด้วย
ประมาณว่าใช้ปืนไรเฟิลร่วมกับสกิลสลายบัพ เหมือนใช้กระบี่สลายบัพ

R.eawten

• **
ลองคิดเล่นๆ ดู ว่าจะมีความเป็นไปได้ไหมเนี่ย ที่สกิลสลายบัฟของทหารสายกระบี่ จะสามารถใช้ร่วมกับสายปืนได้ด้วย
ประมาณว่าใช้ปืนไรเฟิลร่วมกับสกิลสลายบัพ เหมือนใช้กระบี่สลายบัพ
ส่วนตัวคิดว่าถ้าเป็นอย่างงั้นนี่ มันจะโกงมากๆ
ปล.ผมว่าหาสกิลให้เซนสายบี่มีสกิลพุ่งยังดีกว่าเลยนะ

อ่อนซ้อม

• **
ให้ทหารมีแค่สกิลพุ่งแทงก็พอแล้วครับ จะได้ไม่ต้องยืนตัวแข็งก่อนได้แทงชาวบ้านเค้าเหมือนที่หลายๆคนเค้าบอกน่ะครับ แล้วอีกอย่างนะครับ ทหารสายกระบี่ ทำไมสีชุดสีแดงถึงไม่ส่งเสริมอาวุธสายกระบี่ละครับ ทีอาชีพอื่นไม่ว่าจะสีชุดไหนก็ปรับให้ส่งเสริมอาวุธที่ใช้ครบทุกอย่างแล้ว เช่น เบลด ดาบใหญ่ ก็ยังสวนกลับได้แล้วเลย