GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องเซิฟเวอร์อวตาร

fpdsf

• Newbie
  • *
คือจีเอ็มครับ สูตรลับอคาเดมี่เอามันกลับมาเข้าเซิฟทีครับ ไม่ขายเป็นบิลล่าก็ขายเป็นโซลก็ได้ เพราะผมก็ต้องใช้ในการทำการงานบางอย่างที่เป็นกิจกรรมของเซิฟ ไม่มีสูตรลับแล้วมันไม่คุ้มกับค่าแรงที่หามาได้ครับ อย่างผมหาน้ำแข็งมาทำผลึกน้ำแข็ง แต่ได้ความแรงโปะเพิ่มมาแค่15% แต่ละตัวก็โหดๆกันทั้งนั้นเลย ผมเลยอยากให้เอาสูตรลับอคาเดมี่เจ้ามาในเซิฟอวตารครับ อย่างน้อยก็ขายเป็นโซลก็ยังดีครับ
ใครจะว่าผมอย่างไงผมไม่สนหรอกครับ ผมจำเป็นต้องใช้มันมากๆเลย