GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเสนอกิจกรรมใหม่

azao13

• Newbie
  • *
                ผมเล่นเกมอื่นๆ (แอ๊บเนียนหนีไปเล่น) แล้วก็เห็นหลายๆเกม มีกิจกรรมประจำวันเกิดของเกม
 ซึ่งทำไมเกมอสุราไม่มีบ้าง  g#035 ขอเสนอให้มีกิจกรรมประจำวันเกิดของเกมด้วยนะครับ เล่นมาตั้งแต่
 Projectone ยังไม่ทราบเลยว่าเกมเปิดตอนไหน ยกเว้นบริษัท = = (เควสจุ) และขอให้ของรางวัลจาก
 กิจกรรมสมกับวันเกิดของเกมด้วยนะครับ

ปล.ผมเชื่อว่ากิจกรรมนี้ ดีกว่าโปรโมชั่นแน่นอน

ปล.2 กิจกรรมทำไม่ยากหรอกครับ จริงไหม? อย่าเอาไปดองนะครับ

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
วันเกิดอสุราจำได้ว่าตอนเราอายุ14ละตอนนี้แก่ขึ่นอย่างหน้าตกใจ6ปีผ่านไปทำไมมันไวแบบนี้ (20ละ) g#004 g#004

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
เล่นอสรา6ปีจุได้แค่4  เล่นโยกัง2ปีเวลได้200กว่า 555

ขนาดโยกังเวลยากสุดๆนะ

เหตุผลที่ไม่เทพในอสุราเพราะเงินหายากเกินไปต้องเติมตางเอาของแคลสขายตลอด(เลยไม่เติมแม่ง)

เหตุผลที่เทพในโยกังเพราะเก็บเงินง่ายเลยเทพ(เติมตางชื้อของเท่ๆอย่างเดียว)555+

g#031 g#031