GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์พิเศษในวันเสาร์ที่ 21 มิถุนายน 2557 เวลา 10.00-11.00 น.

coalapanda

• Administrator
  • Full Member

ขณะนี้ทางโปรแกรมเมอร์แจ้งมานะครับว่าทำระบบชดเชยเรียบร้อยแล้วนะครับ ซึ่งทีมงานจะปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์เวลา 10.00-11.00 น. เพื่ออัพเดทข้อมูลต่างๆที่จะชดเชยลงไปนะครับ

สิ่งที่ชดเชยในรอบนี้คือ
1.กล่องจุติแบบต่อยอด ระดับ (ตามระดับตัวละครก่อน Rollback)
2.เควสยารักษาสัตว์
3.ระดับของการงานต่างๆ (แต่ไม่ชดเชยไอเทมที่ทำได้และไอเทมที่เสียไป)
4.C3 ที่ฝึก จะคืนเลเวลและ EXP ให้ครับ
5.เซ็ตจุ จะคืนค้าพ้อยให้ครับ
6.การชดเชยที่ประกาศไปวันที่ 19/6/57 จะยังคงอยู่ครับ

สิ่งที่ชดเชยไปแล้ว
1.กล่องจิตแห่งอาชีพ
2.ไอเทมโซลเช่า ตามที่แจ้งมาใน support ทะยอยแจ้งมาเรื่อยๆได้ครับ

หมายเหตุ:สำหรับเพื่อนๆที่สร้างตัวละครระหว่างวันที่โรลคือ 11-19 ทีมงานยังไม่ชดเชยให้นะครับเนื่องจากบางตัวละครยังไม่มีข้อมูลนะครับ ซึ่งตรงจุดนี้เราจะเขียนอีกระบบนึงเพื่อชดเชยตัวละครกลุ่มน้ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2014, 06:28:27 โดย coalapanda »

jane777

• Newbie
  • *
  • คนไทย สายเลือดร้อนแรง!!
1.กล่องจุติแบบต่อยอด ระดับ (ตามระดับตัวละครก่อน Rollback) woon_huh woon_huh woon_huh

ยังไง แบบจุ6ได้6กล่องอย่างนี้หรอ

Alenus

• Newbie
  • *
เรื่องกิจกรรม ยาลักษาสัตว์ อะ คือผมได้ทำกิจกรรมไป 7 วันแล้วก่อนที่จะโรแบ๊คแต่ตัวละครที่ทำกิจกรรมเป็นตัวละครที่สร้างใหม่แต่สร้างหลังวันที่ 11 แล้วผมจะได้วันกิจกรรมคืนไมครับ คือตอนนี้ผมก็สร้างตัวละครใหม่มาเล่นกิจกรรมอยู่นะ แต่ถ้าผมไม่ได้วันคืนกับตัวละครที่สร้างใหม่ตอนนี้ผมก็ไม่ทันกิจกรรมซิครับ ขอให้ช่วยตอบน่อยนะครับว่ายังไง
 woon_sad1

7916a4950b

• Newbie
  • *
 woon_cry woon_cry woon_cry g#046ไอเทมชดเชยผมหาย *300 กับยาหอม ชือตัวระครผม fetru ไอดีของเฟสครับ เซ็กไห้ทีครับ

ComComCom9

• Newbie
  • *
ผมสร้าง ตัว ละ นาน มา แลัว ให้จะไปจำได้ละครับ ว่ามีการ โรลเซิฟ จุก็จุไปแลัว แลัวมันจะหายไปไหนได้     

cellbeross

• Newbie
  • *
รู้สึกจะอาการหนักกว่าเดิม กะว่ารอเปิดจะออนเวลาไว้แล้วไปหลับไปนอน - - นั่งเฝ้าทั้งคืนเลยนะนี่ เฮ้อเหนื่อย น่าจะทดลองก่อนเปิด พอเปิดมันแล้วมันยังเน่า คนก็จะโวย เป็นเรื่องอีก เห็นใจทั้งสอองฝ่าย คนทำก็เหนื่อย คนรอก็เหนื่อย (กูเหนื่อย) รอลุ้นต่อไปละกัน พยายามเข้า ทำให้เนี๊ยบๆ เทสให้ดีๆ ก่อนจะปล่อยออกมา   g#015  g#014  g#018  g#018  g#018