GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : โรลเซิร์ฟเวอร์กลับไปวันที่ 11 มิถุนายน 2557

บุคคลทั่วไป · 405 · 42563

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
กลุงแร่ ทำอาหาร ของดอป มา หายหมดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เราก็นั่งหาหลายชม.เลย TT

supakit1234

• Newbie
  • *
กลุงแร่ ทำอาหาร ของดอป มา หายหมดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เราก็นั่งหาหลายชม.เลย TT
g#046 g#046งั้นเเปลว่า กิจยารักษาสัตว์ที่ทำมา7วันนั้นศูนเปล่าใช่ใหมครับ เขาใจครับเเต่ให้คิดนิสนุงนะ ว่า คนที่ต่งใจจะทำ0.0 เขาทำกันวันละ5-6 ชั่วดมง เเละ อุตส่าสะสมได้ 8วัน ได้ สัตว์มาเเล้วด้วย มาทำกันอย่างนี้เพื่อ?  เพราะถ้ากลับไปวันที่11 คงต้องลด กิจจิงเเหละ มะทำเเล้วครับถ้ามันใ้ หาใหม ตั่งเเต่วันเเรก บายยยยยยยย
 woon_o_o

OIshIE

• Jr. Member
  • **
เปลี่ยนจากคูณ เป็นแจกให้เวล 99 ทุกคนเลยสิครับ ผมเสียเวลาไปเยอะมากเลยนะ g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035

impossil3le

• Newbie
  • *
โรไป ทำกิจมาตั้งหลายวัน เเล้ว กดตังกำไลไปล่ะครับทำไง ออนสะสมมาเสียค่าไฟฟ้านะครับไม่ได้ปั่นไฟฟ้าใช้  ออนกดมาไม่ทันใช้ ก็รีกลับ ยาของ 30วันมันรีบกลับไหมครับท่าน โซลที่เติมไปล่ะครับ หรือของที่ฟิวได้ เเล้วลุงทุน+หรือฟิวต่อ มันจะกลับมาไหม ช่วยตอบหน่อยนะครับ จะรออ่าน

coalapanda

• Administrator
สาเหตุที่ต้องเลือกโรลนะครับ
1.มีการปั้มไอเทมและเงินบิลล่าอย่างมากมายครับ
2.ของที่ปั้มมาเกิดการกระจายเยอะมากครับ จนทางทีมงานไม่สามารถที่จะตามได้ทั้งหมดและทุกชิ้นครับ
3.ความเสียหายที่เกิดขึ้นไม่สามารถประเมินค่าได้ครับ เราจำเป็นต้องเลือกทางนี้เพื่อรักษาระบบเกมให้คงอยู่ในอนาคตครับ

ขออภัยจริงๆครับ

อ่านทำไม

• Newbie
  • *
เเบนเเมร่งเรย คนปั้มเนี้ย เดือดร้อนกันไปหมด เหี้ยจิงๆ

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• Jr. Member
  • **
บอกได้คำเดียวว่า "บัดซบ" ละที่กูขายเอ็มไปทำไงนิ สงสารลูกค้าว่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

game_1

• Newbie
  • *
ตัวเค้ามันพ้นโทษจากคุกแล้วออกมาเดินเที่ยวแล้วแต่ตอนนี้กลับไปยุในคุกอีกละนิ ช่วยรีบแก้ไขจุดนี้ให้หน่อยได้มั๊ยอะ มันเล่นมะได้เลยแบบนี้

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
จิต14กูละ..
เพื่อนกูอีก2ตัว ใจนะจีเอม บาย  woon_bye
เป็นคนคนหนึ่ง

coalapanda

• Administrator
เรื่องกิจกรรมทางทีมงานจะพยายามชดเชยให้ครับ อาจจะปรับรูปแบบหรือเพิ่ม data quest ที่เคยทำเข้าไปที่ตัวละครเลยครับ ตรงนี้จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

0852309292

• Newbie
  • *
สัสแล้วของที่ขายละไอเหีย ก่อนกุจะขายออกสัส เกมเหียไรปันยาอ่อนตั้งแต่จีเอมยันคนสร้างเกมควยปิดเสิฟไปซะสัส

DeariiZ

• Newbie
  • *