GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าด้วยเรื่องเอฟเฟค

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
เป็นเรื่องแรกที่เห็นด้วยกะสาวจ๋า อิอิอิ

I3AD_GIi2L

• Jr. Member
  • **
  • Just One Kiss ..
woon_yes

ตอนนี้มองหาแสงเซตไม่เจอ แม้จะใส่ครบแล้ว ...

เกรียน !

g#013 g#013

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

ลุงอ้วน

เวลาเข้าเกมจอที่2 กดspace bar (ข้ามแพท) สิ แล้วสีมันจะได้เหมือนกับจอแรก บางๆ เหมือนกัน แค่นี้ 2 จอ กะเหมือนกันละ  g#009  g#009  g#009

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
เห็นด้วยครับ ! woon_yes บางทีก็นึกว่าใส่ไม่ครบพอไปดูที่อุปกรณ์ ก็งงเอ๊ะเราใส่ครบ พอไปดูที่แสง ทำไมมันอ่อนๆหว่า g#034

เวลาเข้าเกมจอที่2 กดspace bar (ข้ามแพท) สิ แล้วสีมันจะได้เหมือนกับจอแรก บางๆ เหมือนกัน แค่นี้ 2 จอ กะเหมือนกันละ  g#009  g#009  g#009

ค่ะคุณไมค์ข้อนั้นจ๋ารู้อยู่ แต่ไม่ได้อยากให้แสงมันบาง อยากให้มันชัดนั่นคือประเด็น

highter0

• บุคคลทั่วไป
ในเบื้องต้นให้ผู้เล่นลองแก้ไขการตั้งค่าการสนับสนุนกราฟิกนะคะ โดยการเลือกที่ตั้งค่า(ที่เป็นรูปฟันเฟือง) แล้วเลือกจำลองโดยซอฟแวร์ GDI ตามภาพด้านล่างนะคะแล้วกดตกลงแล้วเข้าเล่นเกมตามปกติค่ะ

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
แปลกดี จำลองซอฟแวร์สีชัดกว่า DirectX woon_yes
แต่ถ้าไม่ลง DirectX จะเล่นเกมไม่ได้ แต่ลงแล้วสีมันไม่ชัดไม่สวย
แล้วจะให้ลง DirectX กันไปทำไม
 woon_huh
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ชัดแล้วค่ะ ถ้างั้นขออณุญาติล๊อคนะคะ

แปลกดี จำลองซอฟแวร์สีชัดกว่า DirectX woon_yes
แต่ถ้าไม่ลง DirectX จะเล่นเกมไม่ได้ แต่ลงแล้วสีมันไม่ชัดไม่สวย
แล้วจะให้ลง DirectX กันไปทำไม
 woon_huh

ก่อนไป ขอไลค์สักที