GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามเรื่องผลึกถ่ายทอด

kanaman1

• Newbie
  • *
การถ่ายทอดความสามารถของอาวุธชุดเกราะ โดยใช้การถ่ายทอดที่ในเมนูถ่ายทอด บอกไว้ว่า การถ่ายทอดนั้นไม่สามารถถ่ายทอดได้เกิน 10 ระดับหมายความว่ายังไงครับ อธิบายหน่อย เพราะผมถ่ายทอด ดาบ09 ซึ่งลงอาคมไว้แล้ว จะถ่ายทอดไป ดาบ16แต่พอนำไปถ่ายทอดกลับถุกบอกว่าระดับของที่จะถ่ายทอดไปนั้นสูงเกินระดับ 9กับ16 นี่เกิน10ระดับแล้วเหรอครับ หรือผมเข้าใจอะไรผิดไปช่วยบอกด้วย
     มีคนบอกผมว่าต้องถ่ายทอดไปที่ละ ระดับ เช่น9 ไป 10 และ 10 ไป 11 เป้นอย่างนี้หรือป่าวครับถ้าเช่นนั้นจะได้ไม่ถ่ายไปให้เปลืองผลึกถ่ายทอดเพราะมันแค่ขั้นเดียวเอง

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
ระดับที่ว่านั้นคือระดับของเลเวลอาวุธ ไม่ใช่รับดับ เลขประจำอาวุธ ขอรับ ซึ่งตอนนี้ทางทีมงานได้ทำการแก้ไขคำอธิบายเรียบร้อยแล้วขอรับ ต้องขออภัยที่มาตอบล่าช้าขอรับ