GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เติมเงิน @cash ทำอย่างไร ตรงนี้มีคำตอบ

CacAloz

• Full Member

สำหรับเพื่อนๆ ที่ต้องการเติมเงินด้วยบัตร @cash สามารถเติมเงินได้โดยวิธีการดังนี้นะครับ

1. ไปที่เว็บไซด์ของเอเชียซอฟเพื่อทำการแปลง Code ของ @cash เป็น Code ของ GAMEINDY ก่อน โดยการเข้าไปที่เว็บไซด์ด้านล่างนี้ครับ

>>>>>   https://secure2.asiasoft.co.th/RefillCenterNew/Acash/login.aspx?GID=88    <<<<<

2. จากนั้นให้ทำการใส่รหัสของบัตร @cash ลงในช่องเพื่อทำการแปลง Code ครับ

3. กดปุ่มยืนยันเพื่อยืนยันที่จะแปลง Code 

4. จากนั้นจะได้ Code ของ GAMEINDY ให้จดเอาไว้ หรือเซฟเก็บเอาไว้ก็ได้ครับ

Code ของเกมอินดี้ ให้จด Password Gameindy ด้านล่างเอาไว้นะครับ

5. จากนั้นให้เปิดไปที่เว็บไซด์ www.avataronline.in.th แล้วกดปุ่มคำว่า เติมเงิน ครับ

แล้วทำการใส่รหัสของ Password Gameindy ลงไปให้ครบถ้วน ด้านซ้าย 10 ตัว และด้านขวา 8 ตัว ครับ

และรอเงินเข้าสู่ระบบประมาณ 5-10 นาที ก็จะได้รับเงินโซลภายในเกมครับ

* หากมีปัญหาเกี่ยวกับการเติมเงิน แล้วไม่ได้รับเงินโซล หรือไม่เข้าใจ สามารถติดต่อสอบถามทีมงานได้ที่หมายเลข
087 - 557 9548
087 - 981 3788
086 - 509 0094

ได้ตลอดช่วงเวลาทำการ วันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 9.30 - 21.00 น.
และ วันเสาร์ - อาทิตย์ เวลา 10.00 - 19.00 น.

loveforever1

• Newbie
  • *
อยากทราบว่า ทำไมเติไม่ด้ครับมันขึ้นว่า notice not found serial or passwd ชวยเเก่ปัญหาหนอยนะครับ  woon_angry ผมซื้อมาเติมม่ะได้หลายรอบละ

เบื่อมากครับ woon_sad1

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

jiantzaa

• Newbie
  • *
อยู่สวีเดน ใช้ซิมการ์ด วันทูคอ เติมเอแคส  หักตังไปละ ไม่ส่งรหัสมา  woon_hurt

.P a t c h a :)

• Full Member
g#017 g#017 g#017

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

cheewa909

• Newbie
  • *
 ทำไมเติมไม่ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆถามหน่อยบัตรตั้ง 349 เอแคชก่อนนะครับ เติมแล้วมันขึ้นคำว่า    notice not found serial or passwd             ยิ่งจนๆอยู่ วันที่ 30/3/56 เวลา::: 15.46 นาที  เติมเวลานั้น   จนตอนนี้เวลา   23.33 ของวันที่ 30/3/56 ยังไม่ได้เลยยย   ช่วยตอบทีนะคับ   ตัง 349 ไม่ได้หาง่ายๆตอบทีนะคับ    woon_hurt    จีเอมช่วยแก้ไขทีนะคับ   woon_hurt
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2013, 23:34:37 โดย cheewa909 »

卍━Çℓǿωи━卍

• Jr. Member
  • **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
ทำไมเติมไม่ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆถามหน่อยบัตรตั้ง 349 เอแคชก่อนนะครับ เติมแล้วมันขึ้นคำว่า    notice not found serial or passwd             ยิ่งจนๆอยู่ วันที่ 30/3/56 เวลา::: 15.46 นาที  เติมเวลานั้น   จนตอนนี้เวลา   23.33 ของวันที่ 30/3/56 ยังไม่ได้เลยยย   ช่วยตอบทีนะคับ   ตัง 349 ไม่ได้หาง่ายๆตอบทีนะคับ    woon_hurt    จีเอมช่วยแก้ไขทีนะคับ   woon_hurt

รหัสผิดป่าว