GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(((( ร่วมลงชื่อลาก 4 ทรราชย์มาลงโทษ )))) หรือ GM จะไม่กล้า

404 - Not Found

• Jr. Member
  • **
จริงๆจะโทษ4คนนี้เลยก็ไม่ถูกหรอกคะ เชื่อว่าใครอีกหลายคนถ้าเจอบัคก็คงใช้แบบพวกเขาเหมือนกัน
มันคือข้อผิดพลาดจริงๆ คือเหตุการณ์รู้เท่าไม่ถึงการณ์
สถานการณ์ตอนนี้คือหาทางแก้ไข ชดเชยกันต่อไป

วุฒิภาวะมันไม่พอหรือสมองทำงานต่ำ ปะติโถ้่  g#004
โลกสวยจังเลยนะเฟิส

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ผิดที่ระบบ ผิดที่จีเอ็ม  #038

เจ้าตัวเขาไม่สนโดนลงโทษหรอก เพราะได้กำไรมามากแล้ว  g#004
1ใน4ไม่ใช่เอ็งเรอะ  g#037

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
จริงๆจะโทษ4คนนี้เลยก็ไม่ถูกหรอกคะ เชื่อว่าใครอีกหลายคนถ้าเจอบัคก็คงใช้แบบพวกเขาเหมือนกัน
มันคือข้อผิดพลาดจริงๆ คือเหตุการณ์รู้เท่าไม่ถึงการณ์
สถานการณ์ตอนนี้คือหาทางแก้ไข ชดเชยกันต่อไป

วุฒิภาวะมันไม่พอหรือสมองทำงานต่ำ ปะติโถ้่  g#004
เขามองโลกในแง่ดีไงครับ  g#037
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

CSS_Black-Ops

• Newbie
  • *
รอดูผล
พรุ่งนี้ไปงานแต่ง
กลับ วันที่ 8 พ.ค. โน่น
ชดเชยไรช่างแม่ม

แต่จะรอดูว่าจะจัดการยังไง
 g#025

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
ขอที่อยู่มันเลยได้มะ
จีเอ็มไม่ทำไร เดี๋ยวเราทำเอง G#007

ให้มันเป็นความทรงจำ

ผิดที่ระบบ ผิดที่จีเอ็ม  #038

เจ้าตัวเขาไม่สนโดนลงโทษหรอก เพราะได้กำไรมามากแล้ว  g#004
1ใน4ไม่ใช่เอ็งเรอะ  g#037

ไม่บอกปล่อยให้ลุ้น  g#004

พวกโง่เห็นชอบบอก"ไม่มีวุฒิภาวะ" เห็นแม่งยังจะใช้กำลังไปกระทืบเขา (คำขู่)  g#016
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  คือเรื่องมันจะไม่เกิดเลยถ้าไม่งกนัก เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่าย  แบบคุณเวย์ได้ตังค์สดๆ ไม่เกิดไรขึ้นเลย  จ่ายตังค์ให้เค้าไปจ่ายค่าไฟหรือไม่ก็ เอาเงินใส่ไอดีที่เป็นผู้แจ้งเลยจบ  ไอดีไหนแจ้งก็เอาใส่ไอดีนั้นไป   ผมว่าต้องไปดูมาตรการให้ของรางวัลใหม่ละ 

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
จีเอ็มไม่ทำไร เดี๋ยวเราทำเอง G#007

woon_yes woon_yes
แปปเดี๋ยวเสร็จแน่นอนครับ
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

เดี๋ยวเตะก้านคอสลบ
ถ้าเครียดมากด่ามันเข้าไป จับมันเชือดหอย เชือดหำทิ้งแล้วจะได้ไรคืนมาไหมเนี่ย

вιiz

• **
  • Adam Levine ♥

woon_yes woon_yes
แปปเดี๋ยวเสร็จแน่นอนครับ

เสร็จแน่ค่ะ แก้ปัญหาไวกว่าจีเอ็มมากด้วย  g#004 g#004 g#004

• **

เดี๋ยวเตะก้านคอสลบ
ถ้าเครียดมากด่ามันเข้าไป จับมันเชือดหอย เชือดหำทิ้งแล้วจะได้ไรคืนมาไหมเนี่ย

ผมไม่ได้เสียหายอะไรหรอก แต่อยากให้มันเป็น เคส ตัวอย่าง จับคนลงโทษไปเลย เอาให้สาสม ยังไงก็ผิด พรบ คอมพ์อยู่แล้วนิ

lnwrookie11

• Newbie
  • *
 g#046  ทำไมคนทำผิดถึงยังลอยนวลอยู่หละคับ  ผมไม่เข้าใจกฎกติกาและบทลงโทษควรจะมีบ้างนะ ผมว่าปล่อยให้คนผิดรับผิดชอบบ้างนะคับ ไม่ใช่คนไม่รู้อิโหน่อิเหน่ รับผิดกับการกระทำนั้นแทนเค้าเสียเวลา-เสียอะไรไม่ใช่น้อยนะ คิดดูละกัน

-2-Exclusive-2-

• Newbie
  • *
  • -กๅลียoงเสโน่-
อย่างน้อยก็เพื่อความอุ่นใจล่ะครับว่าเหตุการณ์แบบนี้จะไม่เกิดขึ้นอีก

และแว่วๆมาว่า 4 คนดังกล่าวนี้ ทำเอาหลายคนน้ำตานองหน้าเพราะโดนแฮกมาแล้วแต่ยังลอยนวล

แต่ครั้งนี้เดือดร้อนกันทั้งเกมส์ หวังว่าทีมงานไม่ปล่อยให้ลอยนวลนะครับ
                                               เปรียนเทียบกับการเมือง ในเมื่อมึงเลือก ไอ่ แม้วเหลี่ยม มึงก้เตรียมตัวเตรียม g#028ไว้ได้เลย
                     เพราะของเริ่มแพงทั้งแผ่นดิน  ไม่มีใครจะเอาเศษเงินที่มีค่ามๅให้ พวกคุณใช่แล้วละ
-o ณ . . นี้o-

• **
อย่างน้อยก็เพื่อความอุ่นใจล่ะครับว่าเหตุการณ์แบบนี้จะไม่เกิดขึ้นอีก

และแว่วๆมาว่า 4 คนดังกล่าวนี้ ทำเอาหลายคนน้ำตานองหน้าเพราะโดนแฮกมาแล้วแต่ยังลอยนวล

แต่ครั้งนี้เดือดร้อนกันทั้งเกมส์ หวังว่าทีมงานไม่ปล่อยให้ลอยนวลนะครับ
                                               เปรียนเทียบกับการเมือง ในเมื่อมึงเลือก ไอ่ แม้วเหลี่ยม มึงก้เตรียมตัวเตรียม g#028ไว้ได้เลย
                     เพราะของเริ่มแพงทั้งแผ่นดิน  ไม่มีใครจะเอาเศษเงินที่มีค่ามๅให้ พวกคุณใช่แล้วละ
อย่าโยงเข้าการเมืองครับท่าน เดี๋ยวก็โดนอุ้่มหรอก 5555555555