GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม ~He@R•ThE•WinD~ ฟังเสียงจากสายลม ณ ดาวดึงส์

-:-Ph@mZa-:-

• Newbie
  • *
  • สถานะ : พักผ่อน

ยังจำได้มั๊ย    สิ่งที่เกลียดที่สุดคือ : คำหยาบ
เอ๊ะ!! newzazaza เพื่อนเรานี่นา ไปอยู่ตั้งแต่มะไหร่ นั่นวิผู้ชอบด่าคนพร้อมเทรคู่ใจ ( แค่พูดมากหน่อยรุมตบกัน อ๊าก!! )

It's time to revenge!!!!

~โมจัง~

• Newbie
  • *
สวัสดีค่ะทุกคน สบายดีกันไหมคะคิดถึงทุกคนจังเลย  g#006 g#006 g#006

อยากตบ rep นี้ เงียบหายไปไหน โทรหาก้ไม่รับสาย งอลจริง งอลจัง วู๊ย

g#002
ขอโทษค่ะ หนูผิดไปแล้วจ้า g#043 g#043 g#043

Sommmm

• Newbie
  • *

ยังจำได้มั๊ย    สิ่งที่เกลียดที่สุดคือ : คำหยาบ

มีบอร์ดใหม่ปุ๊บ ก้อมีดราม่าเรื่องใหม่ตามมา อิอิ  #038 #038