GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พฤติกรรมอย่างนี้!!!!!

pool112

• Newbie
  • *

มีวิธีแก้ พฤติกรรมแบบนี้ไหมครับ คือ ตั้งแต่เช้า จนถึง บ่าย 3 วันนี้ น่ารำคาญมาก

เสนอ พิมข้อความซ้ำเกิน 20 ข้อความ ใน 1 นาที แบนสัก 1 สัปดาห์ไปเลย

minichanon1

• Newbie
  • *
โกงชาวบ้านด้วยครับ กิลรีเจ้น โกงจ้างคนอื่นเดินรายา ละไม่ให้ตังครับ

koltree8

• Newbie
  • *
แสดงว่าคุณไม่เคยเล่น ในสมัยก่อนเลยหรอ
 คนมีเยอะกว่า พิมเยอะกว่านี้ 1 นาที เปนพันๆข้อความ คนร้อยกว่าคน พิมแข่งกัน ก็มีเยอะแยะนะ เขายังไม่บ่นเลย
แค่นี้ คุณก็ปิดแชทไปสิ ก็เลือกไปอันที่ๆเราอยากคุยสิ จะเปิดทั้งหมดทำไม woon_sunny

pool112

• Newbie
  • *
เมื่อก่อน คือ เมื่อก่อน เดี๋ยวนี้คือเดี๋ยวนี้ครับ

นิสัยมักง่าย มันก็เป็นกันอย่างงี้ ถ้าไม่เริ่ม ติติงบ้าง มันก็เป็นอยู่อย่างงี้ จะ จะกี่ร้อย กี่พันข้อความ ขอแต่มันเริ่มก็ยังดี

ทุกสิ่งทุกอย่างมันต้องมีเริ่มต้น คุณยังไม่เดือดร้อน ไม่เป็นไรครับ ทุกคนมีสิทธิ์แสดงความคิดเห็น แบบคุณคิดก็อีกความคิดเห็นหนึ่ง เช่นกัน