GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ "รายการอัพเดทประจำวันที่ 8 พฤศจิกายน 2560"

จีเอ็มเซรุ่ม

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie

1.รายการอัพเดท
1.1 ระดับ มอนเตอร์ ผีดิบของปราการไร้ตะวัน ลดลง 20 level
  • ปรับปรุง สเตตัสของมอนเตอร์ผีดิบในปราการไร้ตะวัน (ดันจิต) ลง 20 เลเวล

2.แก้ไขบัค
2.1 เอฟเฟค ค้าง
  • แก้ไข เอฟเฟคต่างๆค้าง เป็นปกติ

2.2 บัคคะแนนในกิจกรรมศึกชิงบัลลังก์
  • แก้ไขบัคคะแนนในกิจกรรมศึกชิงบัลลังก์ เมื่อตายแล้วคะแนนยังนับอยู่

3.อัพเดทไอเทมมอล ของขาย
3.1 ตู้ไข่จิ๋ว 8 พ.ย.
  • หนูจะเป็น VIP 1 วัน  2 ชิ้น
  • กล่องประกันชีวิต(สำหรับเช่า 1 วัน) 2 ชิ้น
  • อำพันลึกลับ 4 ชิ้น
  • ชุดเพิ่มพลังฮึดสู้ 1 วัน 1ชิ้น
  • ยาขอแชร์ด้วยคน 1 ชิ้น
  • กระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หู เกรด A 1 ชิ้น
  • กระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หู เกรด S
  • ยาหยั่งรู้ 7 วัน 1 ชิ้น
  • กล่องเปิดยังไงก็ได้ดีเบียม 30 ก้อน 2 ชิ้น

3.2 ตู้พรีเมียม 8 พ.ย.
  • ใบเพิ่มยศของคหบดี 4 ใบ
  • หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ V.2(Zest 500)
  • บัตร GAMEINDY
  • ชุดบู๊สุดคุ้มพิเศษ
  • ลูเซ็นวูล์ฟ
  • ป้ายบอลลูน AFK
  • เอ็กซ์คาลิเบอร์
  • ชุดเด็กเสี่ยเวลง่ายสบายอุรา
  • กล่องตีบวกระดับใหญ่ 1 กล่อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2017, 10:07:24 โดย จีเอ็มเซรุ่ม »

armmam333

• Newbie
  • *
ส่วนตัวเป็นคนเล่นเบลดมาตลอด พอพึ่งมาเห็นดาบนี้  แม่งโครตอยากจะได้5555555

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ช่วยลดราคา ยารีสกิลผอบลงสักหน่อยจะได้ไหม ราคามันดูไม่ค่อยคุ้มกับสกิลที่ได้เลย 

The Dream ในตํานาน

• Newbie
  • *
  • มาสิบไห้ร้อยมาน้อย มาใหม่นะครับ=w=
อยากทราบข้อมูล และสเตตัสของผีดิบในดัน พอจะเป็นไปได้ไหมครับที่จะทํามาไห้ดู เป็นรายอาชีพไปเลย g#046 g#046