GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยังมีคนเล่นอยู่ไหม

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • Jr. Member
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
ยังมีคนเล่นกันอยู่ไหมครับ พูดคุยกัน
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .

`5678

• **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
ดีเลยฮะ เล่นเซิฟไหนครับ เป็นไงบ้าง
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

..TEERAK..

ก็เล่นอยู่นะ แต่ไม่ได้เล่นยาวๆเหมือนตะก่อน ว่างจากงานก็มาเล่นพอเพลินๆ แบบนี้ถือว่ายังมีคนเล่นมั๊ย?? woon_love woon_love

Jimmy'

ก็เล่นอยู่นะ แต่ไม่ได้เล่นยาวๆเหมือนตะก่อน ว่างจากงานก็มาเล่นพอเพลินๆ แบบนี้ถือว่ายังมีคนเล่นมั๊ย?? woon_love woon_love
ถ้าเป็นคนก็ถือว่ายังเล่นนะ  woon_love woon_love โอ๋ๆเค้าล้อเล่น

`5678

• **
แล้วทำอะไรกันบ้างอะครับ เก็บเวล ตีเกรียน ตีบอส ออนทิ้ง

..TEERAK..

ถามว่า ทำอะไรนะหรอ
ก็ช่วงนี้มีคูนดวงจิต ก็เวลจิต ออกจากดันจิตก็ส่องตลาด เผื่อมีไอเทมน่าสนใจ ไม่มีก็ไปนอน ไ่ม่ค่อยได้คุยกะใคร เพื่อนที่เล่นๆมาด้วยกัน ไปหมดละ
มีบอทขุดหินมาทำลูกนูบ้าง ซื้อม่ายไหวละ ตังหายากเหลือเกิน woon_cry woon_cry