GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชาปชูตเตอร์

niverdie5

• Newbie
  • *
อยากรู้ว่า คันศรทางช้างเผือก +อะไรดีครับ คลั่ง หรือ โชคครับ                        (แล้วเมื่อไหร่จะมีบอกระยะโจมตีครับ)

..TEERAK..

• Full Member
โขค ครับ คันศรนี้มันใช้สกิลศรวายุในการโจมตีเป็นหลัก ซึ่งสกิลนี้ใช้อัตราโป๊ะเชะหลักในการโจมตีติดคริเท่านั้น
ไม่ต้องคลั่งหรอกครับ แค่ติดคริจากศรวายุรัวๆนี่ก็โอเคแล้ว

niverdie5

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ
โขค ครับ คันศรนี้มันใช้สกิลศรวายุในการโจมตีเป็นหลัก ซึ่งสกิลนี้ใช้อัตราโป๊ะเชะหลักในการโจมตีติดคริเท่านั้น
ไม่ต้องคลั่งหรอกครับ แค่ติดคริจากศรวายุรัวๆนี่ก็โอเคแล้ว

[/size]

niverdie5

• Newbie
  • *