GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยรวมให้เป็นเซิฟเดียวทีเถอะ สวรรค์ร้างแล้ว

ShoOtTeR

• Newbie
  • *
ตั้งแต่เซิฟโรลไป หลายรอบมากคนก็ยิ่งหายไปอีกแม่แต่ร้านค้ายังไม่กล้าตั้งขายของกันเลย ปกติจะมีแต่ร้านค้านะ แต่ไม่มีคนซื้อแต่วันนี้ไม่มีทั้งร้านค้าและคนซื้อเลยตามแมฟต่างๆกะไม่มีคนอยู่เลย เกมส์เงียบมากมาย อยากให้รวมเซิฟจริงเข้าใจความรู้สึกผมหน่อยมันเงียบจนไม่รู้จะไปทำไรแล้วอยากมีพเื่อนเล่นเกมสืเยอะ เกมส์มันต้องเล่นกับคนเยอะๆถึงจะสนุก ขอระบายหน่อยนะ
จากใจคนเล่นสวรรค์คนนึง รวมเถอะครับ  g#002 g#002 g#002 g#002

LLSS85

• Newbie
  • *
เออจริง นี่ขนาดเด็กๆปิดเทอมกันนะเว้ย แม่งยังไม่มีคนอีก

LOL2

• Newbie
  • *
รวมวันไหนโลกเเตกวันนั้น บอกเลย 555 เสียงส่วนใหญ่บอกขนาดนี้...ยังไม่สนใจคนเล่นหรอก

I_love_You

• Newbie
  • *

GPL.8915

• Newbie
  • *
 woon_love woon_love woon_555 woon_555เชื่อผมดิยังไง สุดท้ายก็ต้องรวมดูอย่างเซิฟดาวดึง วันวาน หน้าหนังสือ รวมหมด แต่ตอนนี้ผุ็เล่นใหม่เข้ามาตามไม่ทันแล้วกว่าจะเวลได้แต่ละเวลต้องมีคนพาเวลไม่มงั้นเวลเองตาย
แต่คนพาเวลก็ไม่มีซักคน ขอบอกพวกมือใหม่เลยนะครับถ้าจะมาเล่นไปเซิฟใต้พิภพเถอะ สวรรคมันไม่มีคนละจ้า ทุกอย่างขึ้นอยู่กับเวลาอย่างเดียวรวมมานี่สนุกเลยเวลมันแน่มีเพื่อนด้วย woon_sad1 woon_sunny woon_sunny

g#005 g#005

nOnG vIn

• Newbie
  • *
 g#036 g#036 g#036แปลกจัง GM เมินผู้เล่นขนาดนี้ เสียงส่วนใหญ่อยากรวมแต่ไม่สนใจผู้เล่นเลย ผมก็เลิกเล่นมาพักนึงและเพราะเกมส์มันไม่มีไรทำ g#033 g#033

Joker-.

• Newbie
  • *
 woon_yes woon_yesเซิฟใต้ก็อยากให้รวมนะ เพราะว่ายังไงก็ไม่มีแข่งแล้วรวมเปนเซิพเดียวมันกว่าแน่นอน คนเยอะแถมสนุกขึ้นด้วย g#001

nupin2530

• Jr. Member
  • **
  • เซิญ ข่าน้อย

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter

-GonG-

• **
รอฟังข่าวดีนะคะ แต่ยังไม่สามารถบอกได้จ้า

แบ่งแยกไปเลยก็ดีนะ มนุษย์กับเผ่า เพราะสกิลจิตมันคนละระดับกัน

ShoOtTeR

• Newbie
  • *
มีข่าวดีอีกแล้ว จ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา รอต่อไป อิอิ  woon_no woon_no

ขอรวมเซิฟนะจุบๆๆๆ woon_love woon_love

Joker-.

• Newbie
  • *
นี่เค้ายังไม่รวมกันอีกหรอไม่ได้เล่นเดือนนึงและ นึกว่ารวมไปแล้วซะอีก โว๊ะ รอไรอยู่อ่ะGM
มีแต่คนอยากให้รวมเต็มไปหมด    woon_huh woon_huh