GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เควสอัพเกรดหมวกเทพ

featuring

• แมว9ชีวิต
  • Jr. Member
  • **
เควสอัพเกรดหมวกเทพ ไม่มีแล้วเหรอ รับเควสอัพเกรดหมวกเทพมา แต่ ลืม ไป ก้อไปรับเควสจุติ  อีกแต่ทำเควสจุติยังไม่เสร็จ
เควสหมวกหายไปเลยอัพเกรดไม่ได้ ทำไงดี ถึงตอนเกรด รอมา อีกวัน ไปคุย ที่แท่นที่เคารพก็มีแต่   ชื่อ.........   แบบนี้
ช่งยตอบทีจีเอม ว่า บัคหรือไร หรือไม่มีแล้ว

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
แนะนำนะครับ ถ้าไม่แจ้งไปที่รายงานปัญหา หรือที่หน้าเฟส ก็ป่าวประโยชน์ครับ เดียวนี้จีมันสนใจจะตอบบอร์ดที่ไหน ขนาดแจ้งเรื่องเควสกระเป๋าพิกม่าในบอร์ดไปยังเงียบเลยครับ