GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอคำแนะนำ วิธีเวล C3 พยากรหน่อยครับ

MOT

• Newbie
  • *
โดนท้อนตายเป็นว่าเล่น ตอนนี้ก็เอาคนทรงมาปล่อยชิคิ พาเวลc3 ไปพรางๆ แต่มันค่อนข้างช้า T-T

ขอคำแนะนำจากผู้รู้ทีครับ วิธีไหนเร็ว วิธีไหนเจ๋ง 

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ใช้ผู้สือพาไม่ก็พยากรแต่ให้ขุนมากดเชื่อมกายาชาปธนูตู้มาเดินยิงให้ g#031

MOT

• Newbie
  • *
ผมได้คำตอบ และ เผื่อคนอื่นๆ ละกัน หาพวก คลุมทราย โล่พสุธา แรร์วิ90 ตะกุด ไรพวกนี้มาใส่แล้วเดินเวลชิวๆ ไปเลย
ก็มีโดนแดเมจมั้งแต่ไม่ทีเดียวตาย แต่ก็มีตายแหละโดนรัวๆอ่ะ  แต่ไม่บ่อย   เออวุ้นเทพขี่อาจจะช่วยยุ เพิ่มทั้งเลือด กับ กันเวทหลัง