GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไครว่าอาชีพอสุรามันมีสกิวที่เเรงเกินเหตุบ้างครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ใครเร็วใครได้ครับ  กดไวกว่ามีชัยไปกว่าครึ่ง หุหุ

ถ้าวิมือไวๆ สายดินไฟนี่ เปิดวอเกราะ10ก่อน จะมีชัยไปกว่าครึ่งป่าว

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว

Buzaba`

• แด๊นนนนน

ENNNNNNNNNNNNNN

• Newbie
  • *
พาลายังมี      สาสตราผ่าเวหา

เบลดยังมี      มัีงกรพิโรธ

วิยังมี           พลังอัสนีบาตร

พระยังมี        แสงแห่งเทพ

เบอร์ยังมี       หลั่งเลือด

วอยังมี         สุนัขรับใช้

แอสยังมี        พุ่งแทง

ชาร์ฺปยังมี       ปัมนาท

เทรยังมี          ศรอัสนี

แล้วทำไม จ้าวสังเวียน จะมี เทพนักสู้ หรือ 18 อสูรไม่ได้!?

ใครบอกมีไม่ได้ ที่ผมอ่านมา ก็มีแต่บอกว่าแรงไปเท่านั้น ยังไม่มีใครบอกว่าให้เอาสกิล เทพนักสู้กับ 18หมัดออกเลยหนิ

Buzaba`

• แด๊นนนนน

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • Jr. Member
  • **
  • _Paiizill_
ใครเร็วใครได้ครับ การเล่นมันตายตัวอยู่แล้ว อสุรา มีคนบอกว่า ยกพวกมาเป็นพันแพ้มันแค่สิบคน ฮ่ะๆ สมคำร่ำลือ
เผ่าอสุราถือว่าเป็นตัวเอกของเกมนี้ครับ พรเอกมีรึที่จะแพ้จริงไหมครับ woon_sunny
ป.ล.ผมเล่นเกมนี้แล้วนา woon_sunny

ไม่จิงอะ ถึงเทพนักสุ้10คนก่อตาย10คนเหลืออีก 990คน ไคบอกมา อยากร
คำเปรียบเปรยให้มันสัมผัสกันเฉยๆครับ woon_o_o เฮียเครียดไรปล่าว woon_huh
ป.ล.ก็ผลไม่ได้บอกว่า แค่จ้าวสังเวียนนี้ ผมรวมเอาเผ่าอสุราทั้งหมดเลยนะ

ร่ายพวกสกิลพายากร4คนอีก6คนกดวันสิ้นโลก โอเคเชื่อมา 1000 ตาย 1000
แล้วมนุษย์มันไม่หลบกันบ้างเหรอครับ woon_huh woon_huh เฮียนี้ ประชดผมปล่าวเนี้ย woon_o_o woon_o_o
ผมก็บอกนะ ว่าให้มันสัมผัสกันเฉยๆ ของจริงมันจะทำได้เหรอ เฮียคิดดิเฮียคิด

เห้ยหลบแต่เฮียก่อว่าโดนนะระยะกว้างงงงงงงงงงงงงงงงง+ไกลลลลลลลลลลลลลลลล มาก+แรงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกด้วย
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์
ใครเร็วใครได้ครับ การเล่นมันตายตัวอยู่แล้ว อสุรา มีคนบอกว่า ยกพวกมาเป็นพันแพ้มันแค่สิบคน ฮ่ะๆ สมคำร่ำลือ
เผ่าอสุราถือว่าเป็นตัวเอกของเกมนี้ครับ พรเอกมีรึที่จะแพ้จริงไหมครับ woon_sunny
ป.ล.ผมเล่นเกมนี้แล้วนา woon_sunny

ไม่จิงอะ ถึงเทพนักสุ้10คนก่อตาย10คนเหลืออีก 990คน ไคบอกมา อยากร
คำเปรียบเปรยให้มันสัมผัสกันเฉยๆครับ woon_o_o เฮียเครียดไรปล่าว woon_huh
ป.ล.ก็ผลไม่ได้บอกว่า แค่จ้าวสังเวียนนี้ ผมรวมเอาเผ่าอสุราทั้งหมดเลยนะ

ร่ายพวกสกิลพายากร4คนอีก6คนกดวันสิ้นโลก โอเคเชื่อมา 1000 ตาย 1000
แล้วมนุษย์มันไม่หลบกันบ้างเหรอครับ woon_huh woon_huh เฮียนี้ ประชดผมปล่าวเนี้ย woon_o_o woon_o_o
ผมก็บอกนะ ว่าให้มันสัมผัสกันเฉยๆ ของจริงมันจะทำได้เหรอ เฮียคิดดิเฮียคิด

เห้ยหลบแต่เฮียก่อว่าโดนนะระยะกว้างงงงงงงงงงงงงงงงง+ไกลลลลลลลลลลลลลลลล มาก+แรงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกด้วย
นึกว่าเฮียจะไม่ตอบผมแล้วนะเนี้ย  g#003 g#003  g#003 ถามจริงเฮีย ธนู ปืนผาหน้าไม้ มันไม่คิดจะเอามาบ้างเหรอ  g#015 g#015
คำเปรียบเทียบน่ะเฮีย คำเปรียบเทียบ

F ! š ћ Є ґ m ẫ ѝ ل ™

• Newbie
  • *
แต่จ้าวสังเวียนก็เปราะนะ แล้วต้องรอสะสมหมัดด้วย 10 วิเหลือเฟือ

ออม คร๊าาบ

• **
แต่จ้าวสังเวียนก็เปราะนะ แล้วต้องรอสะสมหมัดด้วย 10 วิเหลือเฟือ
ผมก็เเค่คิดว่ามันเเรงเเค่นั้นเอง55 woon_love

o0-pk-0o

• Full Member