GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไครว่าอาชีพอสุรามันมีสกิวที่เเรงเกินเหตุบ้างครับ

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • Jr. Member
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์
ใครเร็วใครได้ครับ การเล่นมันตายตัวอยู่แล้ว อสุรา มีคนบอกว่า ยกพวกมาเป็นพันแพ้มันแค่สิบคน ฮ่ะๆ สมคำร่ำลือ
เผ่าอสุราถือว่าเป็นตัวเอกของเกมนี้ครับ พรเอกมีรึที่จะแพ้จริงไหมครับ woon_sunny
ป.ล.ผมเล่นเกมนี้แล้วนา woon_sunny

ไม่จิงอะ ถึงเทพนักสุ้10คนก่อตาย10คนเหลืออีก 990คน ไคบอกมา อยากร
คำเปรียบเปรยให้มันสัมผัสกันเฉยๆครับ woon_o_o เฮียเครียดไรปล่าว woon_huh
ป.ล.ก็ผลไม่ได้บอกว่า แค่จ้าวสังเวียนนี้ ผมรวมเอาเผ่าอสุราทั้งหมดเลยนะ

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • **
  • _Paiizill_
ใครเร็วใครได้ครับ การเล่นมันตายตัวอยู่แล้ว อสุรา มีคนบอกว่า ยกพวกมาเป็นพันแพ้มันแค่สิบคน ฮ่ะๆ สมคำร่ำลือ
เผ่าอสุราถือว่าเป็นตัวเอกของเกมนี้ครับ พรเอกมีรึที่จะแพ้จริงไหมครับ woon_sunny
ป.ล.ผมเล่นเกมนี้แล้วนา woon_sunny

ไม่จิงอะ ถึงเทพนักสุ้10คนก่อตาย10คนเหลืออีก 990คน ไคบอกมา อยากร
คำเปรียบเปรยให้มันสัมผัสกันเฉยๆครับ woon_o_o เฮียเครียดไรปล่าว woon_huh
ป.ล.ก็ผลไม่ได้บอกว่า แค่จ้าวสังเวียนนี้ ผมรวมเอาเผ่าอสุราทั้งหมดเลยนะ

ร่ายพวกสกิลพายากร4คนอีก6คนกดวันสิ้นโลก โอเคเชื่อมา 1000 ตาย 1000
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

๐IIฝ๑usก๐

• Newbie
  • *
ผมว่ามันก๊โหดไป ไอสกิว เทพนักล่าอสุราอะไรนั้นนะ มันเเรงเวอร์ไป นะครัฟ เบอเพิ่ลผมจุ6 มันมีสาน+ยืน โดน สกิวเทพนักล่าอสุราที่เดวนอน ผมรู้สึกว่าเพิ่ลผมคงเสียเวลามาเล่นเบอถึงจุ6 ว่าจะเก่งได้ เเต่โดน เผ่า อสุรา ยังไม่จุ ที่เดวนอน ผมว่าโกงไปมั้ง ถึงมันจะเป็นตัวเอก เเล้ว ทำไมมันถึงพึงมีเผ่าอสุราเข้ามา เเทนที่จะมีตั้งเเต่สร้างเกม ผมบ่เข้าใจ woon_bye woon_bye

“•~ น้องเอ ~•”

• **
เทพนักสู้ระยะร่าย 0.1-1 วิใช่ว่าจะมีโอกาศร่าย 0.1 วิมากซะที่ไหน
ลายเซ็นเกินขนาดจากกฎเว็บบอร์ดที่ตั้งไว้

ออม คร๊าาบ

• **
ถ้าอสุราโหดงี้เผ่ามนุษย์คงต้องไปพึ้งของเเรร์กันหมดเลยมั้ง อิอิ ป่าวกวนน้ะ woon_sunny woon_sunny

untitled

• Sr. Member
คนเล่นเผ่ามนุษย์กากเองดูอย่างพยากรณ์ ผู้สื่อ จะได้แรงๆ มันร่ายนานขนาดไหน แพ้แล้วมาโวย

“•~ น้องเอ ~•”

• **
คนเล่นเผ่ามนุษย์กากเองดูอย่างพยากรณ์ ผู้สื่อ จะได้แรงๆ มันร่ายนานขนาดไหน แพ้แล้วมาโวย
ใช่ๆ 0.0
ลายเซ็นเกินขนาดจากกฎเว็บบอร์ดที่ตั้งไว้

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • **
  • _Paiizill_
ผมว่ามันก๊โหดไป ไอสกิว เทพนักล่าอสุราอะไรนั้นนะ มันเเรงเวอร์ไป นะครัฟ เบอเพิ่ลผมจุ6 มันมีสาน+ยืน โดน สกิวเทพนักล่าอสุราที่เดวนอน ผมรู้สึกว่าเพิ่ลผมคงเสียเวลามาเล่นเบอถึงจุ6 ว่าจะเก่งได้ เเต่โดน เผ่า อสุรา ยังไม่จุ ที่เดวนอน ผมว่าโกงไปมั้ง ถึงมันจะเป็นตัวเอก เเล้ว ทำไมมันถึงพึงมีเผ่าอสุราเข้ามา เเทนที่จะมีตั้งเเต่สร้างเกม ผมบ่เข้าใจ woon_bye woon_bye

คือเบอมีสาน+ยืนหยัด จุ6  ไม่คิดจะสุ้เลยปล่อยไห้โดนตีตาย เจริญ อาเมน
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

ออม คร๊าาบ

• **
คับก็เข้าใจว่าเผ่ามนุษย์กากเองเเต่มันก็ไม่มีอาชีพมนุษย์สกิว woon_love woon_loveไหนที่มีสกิวเเรงขนาดนั้นอ่าน้ะ

untitled

คับก็เข้าใจว่าเผ่ามนุษย์กากเองเเต่มันก็ไม่มีอาชีพมนุษย์สกิว woon_love woon_loveไหนที่มีสกิวเเรงขนาดนั้นอ่าน้ะ
เพลิงอัสนีบาตร ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์

ร่ายพวกสกิลพายากร4คนอีก6คนกดวันสิ้นโลก โอเคเชื่อมา 1000 ตาย 1000
แล้วมนุษย์มันไม่หลบกันบ้างเหรอครับ woon_huh woon_huh เฮียนี้ ประชดผมปล่าวเนี้ย woon_o_o woon_o_o
ผมก็บอกนะ ว่าให้มันสัมผัสกันเฉยๆ ของจริงมันจะทำได้เหรอ เฮียคิดดิเฮียคิด

♥ น้องเอ :)'

พาลายังมี      สาสตราผ่าเวหา

เบลดยังมี      มัีงกรพิโรธ

วิยังมี           พลังอัสนีบาตร

พระยังมี        แสงแห่งเทพ

เบอร์ยังมี       หลั่งเลือด

วอยังมี         สุนัขรับใช้

แอสยังมี        พุ่งแทง

ชาร์ฺปยังมี       ปัมนาท

เทรยังมี          ศรอัสนี

แล้วทำไม จ้าวสังเวียน จะมี เทพนักสู้ หรือ 18 อสูรไม่ได้!?