GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยรวมให้เป็นเซิฟเดียวทีเถอะ สวรรค์ร้างแล้ว

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter
  • Jr. Member
เดี๋ยวจะเสนอให้นะคะ แต่เซิร์ฟสวรรค์อาจมีข่าวดีในอนาคตนะคะ แต่ยังไม่สามารถบอกได้จ้า g#006 g#006

LLSS85

• Newbie
  • *
คนเห็นด้วยให้รวมเยอะมากจีเอ็มอย่าชักช้าเลยเข้าใจหัวอกผู้เล่นหน่อย เกมออนไลนคนออนไม่ถึง10คนคิดดู คนนึงออน7-10จอบ้าง ลองไม่ปรัปกำไลกลับสิแทบไม่เหลือใคร
แล้วจีเอ็มยังจะรอให้พวกผมค่อยๆเลิกเล่นไปปอีกทีละคนหรอครับ พวกผมอยากเจอเพื่อนใหม่ๆ อยากมีสังคนคนเยอะ ชอบแบทชอบวอ ชอบทักทายเพื่อน แต่นี่มันไม่เหลือใครเล่นแล้ว
ถ้าออนมาดูจะรู้เลย คนแทบไม่มีขนาดในตลาด มีแต่ร้าน ที่ไม่มีคนซื้อ ตลาดหรือป่าวะคิดเอาครับ ช่วยรวมเป็นเซิฟเดียวที ขอบคุณครับ
ทีมรวมเซิฟ.ใครเห็นด้วย มา+เพิ่มเล่ยครับบบบ

ASURA LOVE

• **
ยิงปล่อยนานคนก้อค่อยๆเลิกไป เพราะเห็นว่าคนน้อย เลิกเล่นดีกว่า และก้อหายไป ทีละคนๆ

Joker-.

• Newbie
  • *
รวมเลย ใครที่ไม่ชอบPKก็ปิดไปได้หนิครับไม่มีใครบังคับ ระบบมันก็มีทั้งปิด/เปิด รวมไปจีเอมจะได้ทำงานได้สะดวก คนในpkก็อยากให้รวมเหมือนกันอยากเจอเพื่อนใหม่ไวๆ
ไม่ต้องห่วงนะไม่ตีมั่ว ไม่ได้ดูเลวร้ายอย่างที่คิด PK g#008 g#008

LOL2

• Newbie
  • *

เลิกออนเกมส์ซักพักละ เพราะคนน้อย   g#032

กลับมาอีกที อาจจะไม่ได้ออนอีกเลย นะ 555

ยืนยังซอย

• Newbie
  • *
เหนบอกจะมีข่าวดีเร็วๆนี้นะเซิฟสวรรค์ มะไหร่จะเฉลย คนหายกันไปหมดแล้วว

เหนบอกจะมีข่าวดีเร็วๆนี้นะเซิฟสวรรค์ มะไหร่จะเฉลย คนหายกันไปหมดแล้วว

ข่าวดีมีแน่นอนค่ะ ^^ รอทางทีมงานก่อนนะคะ

I_love_You

• Newbie
  • *
เอาแต่บอก รอข่าวดี รวมๆไปเถอะ จะได้ไม่ต้องเหนื่อยไปหลายเซิฟ สุดท้ายก็แค่รอแบบเดิมไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย
คนบอกให้รวมก็เยอะ คิดเอา

Kim_Bom

• Newbie
  • *
+1 ครับ ตอนนี้เซิฟไม่มีคนเลย ขายของก็ไม่ออก อาหาร แรทอง แรดรอป บลาๆๆๆๆ วันๆๆไม่มีอะไรทำเลยยยย เหงาก็เหงา ไม่มีเพื่อนคุยเลย อยู่ตลาดก็เหมือนตลาดปิดแล้ว ไม่มีคนเดินเลย เวลก็ไม่มีเพื่อนเวล เวลคนเดียวไปนานๆๆมันเบื่อ คิดถึงคนที่มาเล่นใหม่ๆๆดูนะ ถ้าเขาไม่มีเพื่อน เขาคงอยู่ไม่ได้ถึง 5 นาทีหรอก เดียวเขาก็ลบเกมทิ้งแล้ววว ถ้ารวมจริงๆเรื่องเปิด PK ก็ ทำแบบเปิดปิด ใช้เวลาคูลดาว 1 ชั่วโมงก็ได้ เอาเป็นว่าถ้ารวมได้จริงๆ ผมว่าคนก็อาจจะเติมมากขึ้น สนุกมากขึ้น มีอะไรทำมากขึ้น มีเพื่อนคุยบ่อยๆๆพากันเวล ปล. ทำให้คิดถึงสมัยโปรเจควันเลยแหะ อิอิ

Hhaaaa

• Newbie
  • *
ใช่เลยครับตอนนี้น่าเบื่อมากครับ   มาก็มาออนทิ้งไปวันๆ น่าจะรวมนะครับเติมไปก็ไม่รู้จะเอาไปสู้กับมคร นอกจากมอน  เพราะคนเขาไม่ค่อยออนกัน  ฝากด้วยครับเรื่องนี้

ใจเย็น ๆกันนะคะ รอทางทีมงานประกาศหน้าเพจนะคะ เร็ว ๆนี้แน่นอนค่ะ ไม่เกินเดือนหน้าค่ะ

ShoOtTeR

• Newbie
  • *
รวมเหอะ จะได้คนเยอะๆมีเพื่อนเล่นเพื่อนเวลด้วย รอไปแบบนี้ไม่มีประโยชน์อะไรเลย เอาแต่รอความพินาจของเกมส์แหล่ะครับเกมมันเริ่มจะถึงทางตันแล้ว รวมเซิฟนึง
ประโยชน์ 1.จีเอ็มดูแลง่าย 2.ผู้เล่นมีความสุขได้เล่นกับเพื่อนใหม่ๆเพื่อนเยอะๆ 3.ขายรับของซื้อของง่ายขึ้น ปล.ที่สำคัญก็คือความเห็นของผู้เล่น