GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จัดหนัก โปรโมชั่นเติมเงินครั้งแรกในรอบเดือนธันวาคม

บุคคลทั่วไป · 26 · 7988

tokidoki

• Jr. Member
  • **

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

DOSz

• Newbie
  • *
ผมทำไมไม่ได้สักอย่างเลย ได้แต่ gold ง่ะ ใช้ @cash 245 เติมอ่ะครับ ไหนบอกทุกบัตรทุกราคาไง

DOSz

• Newbie
  • *
ผมทำไมไม่ได้สักอย่างเลย ได้แต่ gold ง่ะ ใช้ @cash 245 เติมอ่ะครับ ไหนบอกทุกบัตรทุกราคาไง

ได้แล้วครับๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณครับ

AonSt

• Newbie
  • *
 g#046 หลังจากเติมแล้วรอนอนไหมคับ B-GOLD ถึงจะเข้า ผมเติม 300 ตอน 22.49 ของวันที่ 17 ไปดูหลายรอบแล้วไม่เห็นเข้าเลยคับ ได้แต่ GOLD อย่างเดียว

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
g#046 หลังจากเติมแล้วรอนอนไหมคับ B-GOLD ถึงจะเข้า ผมเติม 300 ตอน 22.49 ของวันที่ 17 ไปดูหลายรอบแล้วไม่เห็นเข้าเลยคับ ได้แต่ GOLD อย่างเดียว

ขอทราบ Id ด้วยงับ จะเร่งตรวจสอบให้เลย

ปล. pm มานะ

pikarook

• Newbie
  • *

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
อาการหลุดบ่อยๆๆๆๆ   มาอีกเเล้วคับ  หลุดไป 7 รอเเล้ว

g#013 แจ้งไว้ที่ กดตรงนี้ เลยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า