GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

…♥ มาสารภาพรัก ไอดอลใน Asura กันค๊ะ ♥…

CHoCoLaT.e

• Full Member
  • ปิดเทอมแล้วเฟร้ย~

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
แรปบนเปนเด็กแต่บ่นเก่งมาก จับเปนไอด้อลดีมั้ย  #038

LLอUหื่u.

อะเฮือกกก !.   

ด่าได้ใจดีครับบ     มายไอด้อลผม   

ขอบคุณครับ
แต่ เอ่อ.. มันดีหรือไม่ดีเนี้ย  g#013

ด่าเก่ง ด่าเทพ คนอย่างเงี้ยยย  เห็นไปดราม่าแล้ว ทำให้ดราม่ามีรสชาติขึ้น

เอาใจไปเลยย  woon_love woon_love woon_love woon_love

มีงี้ด้วยอะ กำลังหาดราม่ายุเรย  woon_555
http://drama-addict.com <<< ดราม่าน้องหมา  เรื่องหมา ยังทะเลาะกันได้อีก 555  g#037 g#037 g#037

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ไอดอลหนู " ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ"

เอาใจไปเลยงับ ด่าแบบผู้ดี เห็นแล้วยังต้องขยี้ตาอ่านอีกรอบ

ส่วนอีกคนก็ "Smile Puii'z"

ไอดอลคนโปรดสองคนเลย ด่าแบบเจ็บจี๋ด ๆ แต่ไม่มีคำหยาบสักนิด 55  g#019   g#006  g#006

# Зρ_ησω 

Buzaba`

• แด๊นนนนน

teukteuky

• Jr. Member
  • **
ลุงอิฐ  ไอด้อนที่หนึ่งเลย
 ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ คนนี้ก็สวดยอด
    อะเฮือกกก!  นี้ก็ขวัญใจคนหื่นด้วยนะค่ะ 5555

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
จะมีพลังโจมตีสุดแรงเกิดมามั้ยเนี่ย g#013
เอ้อ คงไม่มี อันนั้นมีแต่แฟนขับ g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

# Зρ_ησω

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ คนนี้ก็สวดยอด
    อะเฮือกกก!  นี้ก็ขวัญใจคนหื่นด้วยนะค่ะ 5555

หื่นที่สุดในกิลชิมิครับภรรยา 555

แต่แรปบน ขวัญใจผมฮะ  woon_555

ขวัญใจด้านจิ้นแตกหรอฮะ  g#004  g#004

# Зρ_ησω 

teukteuky

• Jr. Member
  • **
จะมีพลังโจมตีสุดแรงเกิดมามั้ยเนี่ย g#013
เอ้อ คงไม่มี อันนั้นมีแต่แฟนขับ g#037
ขอเน้น  แฟนขับ

Buzaba`

• แด๊นนนนน

หื่นที่สุดในกิลชิมิครับภรรยา 555

ไม่จริงงง  woon_angry

# Зρ_ησω

ไม่จริงงง  woon_angry

จริงฮะ เรามีโพลล์  g#004  g#004  g#004

# Зρ_ησω 

LLอUหื่u.

ชอบ พ่อ ง. ด้วยน้ะ

เค้าตั้งคอมเม้นส์วันนึงไม่ค่ำกว่า 100 กว่าคอมเม้นส์อะ

แล้ว ครึ่งหนึ่่งของคอมเม้นส์เค้า ต้องที่ กระทู้ระบายอารมด้วย  g#037 g#037 g#037

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• แด๊นนนนน

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ไม่มีใครมีไอ้คุณน้องเอ กับพลังโจมตีเป็นไอดอลเหรอ อุตส่าห์โชว์สเต็ปเทพๆหลายๆงาน หุหุ