GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

น้องบูมคับ เสร่อมากไป ระวังจะเจ็บมิใช่น้อยนะคับ

LLอUหื่u.

• Full Member
"ถ้าในทางวิชาการ  ก็คงต้องบอกว่า ให้ทุกกคนใจร่มๆ เอาไว้นะ เพราะทุกคนมันก็เหมือนกันหมด นหมด ปากใครปากมัน

เราก็ว่าเค้าไม่ได้ เราควรปล่อยวาง และละทิ้งสิ่งที่เป็นปลาเน่า คือการนำมันโยนออกนอกบอร์ดไป   " นี้คือในทางที่ดี

" พ่อมึงตาย อายุมึง12เหี้ยไร ปีก่อนมึงยังบอกกูว่าอยู่ป.5อยู่เลย ไอเด็กหอย  อย่ามาเนียนน้ะสัส  พ่อมึงตายไง แล้วมึงเล่นดูด้วย เค้าเพื่อนพ่อมึงไง

เล่นเหี้ยไรดูด้วย ตอบอะหัดตอบมั่ง แล้วมึงรู้ปะ ที่กูแค้นมึงมากที่สุด เพราะว่ามึงไปทำให้กระทู้ พี่จ๋า กับลุงอิฐ มันปิดไป ทำให้กูอดไปเจิมด่ามึงเลย ไอหอกหักนี้ เมื่อไหร่

มึงจะออกไปจากบอร์ดสักทีว่ะ  กูอะัี ชักจำรำคาญแล้วน้ะไอสัส แล้วตอนนั้นเหี้ยไร น้องบีมๆ  น้องพ่อ มึงอะ อายุ 16 เดี๊ยวเหอะไอสัสส   พ่อมึงหรอ น้องอายุ16

กลับบ้านไปกินนมแม่ปะ เหี้ยไร แล้วโรงเรียนมึงยังจะเนียนอีกหรอ มึงมาบอกๆๆ งี้แล้วมาแถต่อ กูไม่ยอมรับโว้ยยยยยยยยยยยยยย  woon_angry woon_angry" จากใจ ..

สุภาพหน่อยครับมันส่อถึงที่บ้าน
ไม่ไหว มันขึ้นนนโว้ยยย   woon_angry woon_angry woon_angry  คราวก่อนก็ด่าเพื่อนเกิ้ลเราไปบอร์ดก่อน

อีกครั้งนึง มาด่าพี่ชายกู มาแถ มา... มากมาย  ทำไม ไม่มาตอบวะ พอตอนเรื่องเงียบแล้วทำไม ถึงพึ่งจะมาบอก  ตุ๊ดป่าว??

PETDO   FAIL   DRAMA   

T0Nz

อยากไห้น้อง  บูมพลังจมตีนสุดแรงเกิด
ออกมาแถลงไขหน่อย

ปล.อยากเห็น ดราม่า  #038 #038

ในเรื่องเล่ามันบอกจะเอาเรื่องเบอระเบิดคลั่งเซิฟพีเคไปเสนอเวปดราม่า เดวรอมันมาตอบผมจะเอาเรื่องมันไปเสนอเวปดราม่ามั้ง

จริงหรือลวงโลก เด็กน้อยอายุ12มีความสามารถปลอมแปลงอายุและสติปัญญาให้เป็นระดับมหาลัยได้

g#037 g#037

จ่าดราม่าคงมึนหนัก  woon_5555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ใครจะว่าผมรังแกเด็กก็ได้นะ ไม่แคร์หรอก
เอือมสุดๆแระ ถ้าเป็นเมื่อก่อนคงแค่ pm ไปด่าเอาเฉยๆ
แต่นี่เห็นละมันเยอะเกินไปละ ผมเองก็ไม่ใช่ว่าจะดีนะ
บางทีผมก็แขวะจีเอ็มเหมือนกัน แต่ไม่ใช่อ้างเรปมาเปลี่ยนข้อความแบบนั้น
แถมตอนนี้กระแสดราม่าเรื่องเส้นในเซิฟนรกยังไม่เคลียร์ด้วย
เสือกอยากมีบท เห็นเพิ่งเข้ามาเล่นไม่กี่วันนี้เอง พูดแม่งเหมือนรู้ทุกเรื่อง
แล้วไอที่รู้ก็เสือกไม่ใช่เรื่องจริงอีก อธิบายปากจะฉีกถึงส้นตีนแระ
แม่งก็ไม่เคยเข้าใจ ดีแต่พล่าม

พูดเรื่องนี้ละของขึ้นทุกที แต่กระทู้นี้เน้นๆ ไว้สำหรับน้องบูมละกัน
ใครสงสัยหรือยังไม่เคลียร์เรื่องเส้นห่าตายายเนี่ย ไปต่อในกระทู้บอร์ดนรกกันได้นะ

ป.ล. ขอเน้นๆ อย่าออกทะเลกันล่ะ จะเป็นป๋าดัน เด็กมันอยากมีบท จะดันให้ดังทะลุจักรวาลแม่งเลย

ขึ้นหน้าใหม่ ขออ้างหน่อย เดี๋ยวมีคนหลงประเด็น แถคนละเรื่องอีก หึหึ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]
"ถ้าในทางวิชาการ  ก็คงต้องบอกว่า ให้ทุกกคนใจร่มๆ เอาไว้นะ เพราะทุกคนมันก็เหมือนกันหมด นหมด ปากใครปากมัน

เราก็ว่าเค้าไม่ได้ เราควรปล่อยวาง และละทิ้งสิ่งที่เป็นปลาเน่า คือการนำมันโยนออกนอกบอร์ดไป   " นี้คือในทางที่ดี

" พ่อมึงตาย อายุมึง12เหี้ยไร ปีก่อนมึงยังบอกกูว่าอยู่ป.5อยู่เลย ไอเด็กหอย  อย่ามาเนียนน้ะสัส  พ่อมึงตายไง แล้วมึงเล่นดูด้วย เค้าเพื่อนพ่อมึงไง

เล่นเหี้ยไรดูด้วย ตอบอะหัดตอบมั่ง แล้วมึงรู้ปะ ที่กูแค้นมึงมากที่สุด เพราะว่ามึงไปทำให้กระทู้ พี่จ๋า กับลุงอิฐ มันปิดไป ทำให้กูอดไปเจิมด่ามึงเลย ไอหอกหักนี้ เมื่อไหร่

มึงจะออกไปจากบอร์ดสักทีว่ะ  กูอะัี ชักจำรำคาญแล้วน้ะไอสัส แล้วตอนนั้นเหี้ยไร น้องบีมๆ  น้องพ่อ มึงอะ อายุ 16 เดี๊ยวเหอะไอสัสส   พ่อมึงหรอ น้องอายุ16

กลับบ้านไปกินนมแม่ปะ เหี้ยไร แล้วโรงเรียนมึงยังจะเนียนอีกหรอ มึงมาบอกๆๆ งี้แล้วมาแถต่อ กูไม่ยอมรับโว้ยยยยยยยยยยยยยย  woon_angry woon_angry" จากใจ ..

สุภาพหน่อยครับมันส่อถึงที่บ้าน
ไม่ไหว มันขึ้นนนโว้ยยย   woon_angry woon_angry woon_angry  คราวก่อนก็ด่าเพื่อนเกิ้ลเราไปบอร์ดก่อน

อีกครั้งนึง มาด่าพี่ชายกู มาแถ มา... มากมาย  ทำไม ไม่มาตอบวะ พอตอนเรื่องเงียบแล้วทำไม ถึงพึ่งจะมาบอก  ตุ๊ดป่าว??

ไม่หรอกจอม มันคงคิดหาเรื่องแถหน้าด้าน ๆ อีกละ  woon_555

# Зρ_ησω 

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
ใครจะว่าผมรังแกเด็กก็ได้นะ ไม่แคร์หรอก
เอือมสุดๆแระ ถ้าเป็นเมื่อก่อนคงแค่ pm ไปด่าเอาเฉยๆ
แต่นี่เห็นละมันเยอะเกินไปละ ผมเองก็ไม่ใช่ว่าจะดีนะ
บางทีผมก็แขวะจีเอ็มเหมือนกัน แต่ไม่ใช่อ้างเรปมาเปลี่ยนข้อความแบบนั้น
แถมตอนนี้กระแสดราม่าเรื่องเส้นในเซิฟนรกยังไม่เคลียร์ด้วย
เสือกอยากมีบท เห็นเพิ่งเข้ามาเล่นไม่กี่วันนี้เอง พูดแม่งเหมือนรู้ทุกเรื่อง
แล้วไอที่รู้ก็เสือกไม่ใช่เรื่องจริงอีก อธิบายปากจะฉีกถึงส้นตีนแระ
แม่งก็ไม่เคยเข้าใจ ดีแต่พล่าม

พูดเรื่องนี้ละของขึ้นทุกที แต่กระทู้นี้เน้นๆ ไว้สำหรับน้องบูมละกัน
ใครสงสัยหรือยังไม่เคลียร์เรื่องเส้นห่าตายายเนี่ย ไปต่อในกระทู้บอร์ดนรกกันได้นะ

ป.ล. ขอเน้นๆ อย่าออกทะเลกันล่ะ จะเป็นป๋าดัน เด็กมันอยากมีบท จะดันให้ดังทะลุจักรวาลแม่งเลย

ขึ้นหน้าใหม่ ขออ้างหน่อย เดี๋ยวมีคนหลงประเด็น แถคนละเรื่องอีก หึหึ woon_555
พ่อคนนี้ก็ขยันอ้างจังนะ
มามะเดี๋ยวช่วยด้วยอีกแรงนึง

Smile Puii'z

• Jr. Member
  • **
  • .,ไม่เคยเสียจัยที่ได้รักเทอ...

เค้าบอกให้เราใจเย็น  พี่แกจัดสักหนักรุย 5555   g#016 g#016 g#016 g#016 g#016

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
แอบสับสนนิดหน่อย เสร่อ กับ เสล่อ เนี่ย g#015
ตอนแรกแอบสงสารเหมือนพี่เต้ยอะแหละ แต่ไปๆมาๆ อ่าว ไหงเป็นงี้ g#015
ผมกับเค้าก็คุยกันบ้างอะไรบ้าง แกล้งกันบ้างอะไรบ้าง ถ้าเค้าไม่ทำอะไรแย่ๆ(เฟกในเฟซก็มี ไม่รู้จริงมั้ย ไข้สูงมาก g#003)ในบอร์ดผมคุยกะเค้าทุกวันอะ เหอะๆ g#015
ถ้ามีผู้เล่นโบราณบานบุรี(ไม่ได้นานปานนั้นเฟร้ยยยย)เช่นพี่เนย พี่เกิ้ล มันส์กว่านี้มว้ากกกก g#037(ให้ลุงแมวไปลากพี่เนยกลับมาดีมั้ย)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

• **
พ่อคนนี้ก็ขยันอ้างจังนะ
มามะเดี๋ยวช่วยด้วยอีกแรงนึง

หัดอ้างไว้น่ะเฮีย เห็นบางคนอ้างเก๊งเก่ง #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
เตือนหลายหนแล้วนะคับ
ไม่ใช่เรื่องของตัวเองไม่ต้องเสร่อ เสนอหน้าทุกเรื่องก็ได้คับ
ถ้าโผล่ไปตอบแบบให้กำลังใจ หรือแซว จขกท.ก็ว่าไปอย่าง
แต่ระวังเรื่องที่จะพาดพิงให้คนอื่นเสียหายด้วยนะคับ เตือนจากใจนะ

ถ้าอยากจะสื่ออะไร ก็บอกมาตรงๆคับ ใช้ความคิดของตัวเอง
ไม่ต้องทำเนียนตามกระแสชาวบ้าน ตีสองหน้า หน้าไหว้หลังหลอก
ไม่ชอบคับ

อภิ 100เอม หายังไงละนั้น  g#029 g#029
เส้นเทสก็งี้  woon_555

อยากมีบทเหรอคับ ชอบตามกระแสมากใช่มั้ยคับ
เส้นส้นตีนไรคับ มีหลักฐานก็เอามา อย่าพล่ามลอยๆ เสร่อเสือกตามชาวบ้านเค้า
พอด่าเข้าให้ เช้ามาพูดจาซะดี๊ดี เหมือนไม่ได้ทำอะไร เงียบเฉย ปล่อยเรื่องเง่าที่ทำไว้ให้หายไปเอง
แต่โทษทีเหอะคับ ไม่จบคับ เสียหาย ต้องโวยคับ มาตอบด้วยนะ เอาให้เคลียร์

แล้วยังมีเรื่องนี้อีก ไปอ้างข้อความจีเอ็มแล้วเสือกเปลี่ยนเนื้อความเค้าซะงั้น
ใครอ่านเข้า อาจจะเข้าใจผิดได้ มันใช่เรื่องของตัวเองมั้ยนั่น ที่ต้องเสือกไปทำอย่างนั้นอ่ะ
เห็นคนอื่นทำแล้วกระแสดี อยากมีบทเด่นบ้างรึไงคับ เลยเลืยนแบบชาวบ้านเค้าน่ะ
คนอื่นเค้าทำ เค้ามีความคิดเป็นของตัวเอง เจตนาชัดเจนมาตั้งแต่ต้น
ไม่ใช่พวกลิ้นสองแฉก พูดจากลับไปกลับมา หาจุดยืนของตัวเองไม่ได้

จีคับผมยังไม่ลืมนะคับได้ข่าวยังไงบอกกันบ้างนะ g#031

รับ รอชาติหน้าตอนบ่ายๆที่หน้าเบญนะครับ เดี๋ยวพี่จะเอา กล่องเส้นไปให้ อ๋อๆ ตัวละคร พี่อยู่ไหนไม่รู้นะครับ น้องหาเจอค่อยมาทวงละกัน

ถ้าไม่แน่จริง ไม่กล้ายอมรับกับผลที่ตามมาจากคำพูดตัวเองนะ
ทีหลังก็ไม่ต้องเสร่อไปเสือกเรื่องชาวบ้านคับ
เป็นตัวประกอบเดินผ่านหน้ากล้องก็ไม่มีใครว่าอะไรคับ
ถ้าอยากเด่นอยากดัง ก็เชิญคับ แต่หัดยอมรับผลมันด้วย
ไม่ใช่พอมีคนทักท้วง ทำเป็นเงียบ หายหัวไม่มาตอบ
แต่เสือกไปเสนอหน้าอวดภูมิเนียนตอบกระทู้อื่น
เหมือนพวกขี้เรี่ยราดไม่รู้จักล้าง ไม่รู้จักเช็ดถู ต้องให้คนอื่นตามล้างตามเช็ดให้

สุดจะเอือมจริงๆ

อ้างบ้างกัวพากันออกทะเลหาปูหาปลา #038 #038

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
 g#027 g#027

รุกอย่างเดียวไม่มีฝ่ายรับ อย่าเพิ่งรุกมากนะครับเดี๋ยวฝ่ายรับมาจะหมดมุขเอาได้

• **
เหมือนเห็นร่างอวตารแว๊บๆ woon_555

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]
g#027 g#027

รุกอย่างเดียวไม่มีฝ่ายรับ อย่าเพิ่งรุกมากนะครับเดี๋ยวฝ่ายรับมาจะหมดมุขเอาได้

ไม่หรอกครับ ฝ่ายรับของเรามีสกิลประจำตัวอยู่นะครับ

" ชำนาญการแถ "   g#004  g#004  g#004

# Зρ_ησω 

LLอUหื่u.

5555 นั้นคือความคิดครึ่งหนึ่งที่อยากถามจากใจน้ะ  ยังไงก็มาตอบเร็วๆน้ะจ้ะ น้องพลังโจมตี  เรียนสวนกุหลาบ  woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
เหมือนเห็นร่างอวตารแว๊บๆ woon_555

เอ อดิพี่ ขนาดกระทู้เเม่   งง ง  3 ผมยังดูออกเลยแสด ไอกลองบวมน้ำ มีปันยาหนีได้แค่นี้  g#037 g#037

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
แวบๆนะ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing