GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<ถามสกิลสะเดาะกุญแจ> ค่าluxมีผลต่อสกิลนี้

สกิลสะเดาะกุญแจอะครับ ค่าlux มีผลต่อสกิลนี้ หมายความว่าไงครับ  woon_huh

หมายความว่ายิ่งluxเยอะ ยิ่งได้ของดี ใช้รึป่าวครับ

หรือว่ายิ่ง lux เยอะยิ่งมีโอกาสเปิดกล่อง(ไม่ทำให้กล่องเสียหายได้เยอะ)

หรือว่าอื่นๆ

ป.ล. ขอบคุณทุกๆความคิดเห็น  เก๊ทละล็อคครับ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
สกิลสะเดาะกุญแจอะครับ ค่าlux มีผลต่อสกิลนี้ หมายความว่าไงครับ  woon_huh

หมายความว่ายิ่งluxเยอะ ยิ่งได้ของดี ใช้รึป่าวครับ

หรือว่ายิ่ง lux เยอะยิ่งมีโอกาสเปิดกล่อง(ไม่ทำให้กล่องเสียหายได้เยอะ)

หรือว่าอื่นๆ

ป.ล. ขอบคุณทุกๆความคิดเห็น  เก๊ทละล็อคครับ
ทั้ง2อย่างล่ะคับ

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ยิ่ง lux เยอะยิ่งมีโอกาสเปิดกล่อง(ไม่ทำให้กล่องเสียหายได้เยอะ)

อย่่างเดียว

ยิ่ง lux เยอะยิ่งมีโอกาสเปิดกล่อง(ไม่ทำให้กล่องเสียหายได้เยอะ)

อย่่างเดียว

สรุปคือ การเปิดกล่อง(ที่ทำให้ของดี)ไม่เกี่ยวกับค่าlux ถูกต้องไหมครับ(ได้คำตอบละล็อคเลย)

ปิศาจ

ถ้าค่า Luk มีผล ก็มีผลกับการเปิดกล่องไม่เสียหาย ได้อย่างเดียว    คงไม่มีโปรแกรมเมอร์คนไหนมาเขียน ว่าของไหนดี ของไหนไม่ดี แล้วมาคำนวนค่า Luk ให้ไปได้ของไหนดี อันไหนไม่ดีอีกหรอก ต้องมาเพิ่มงานแบบไม่รู้จบว่าอันไหนดีอันไหนไม่ดีอีกต้องมากำหนดใน database อีก   จะเขียนคำนวนยังไงหละนั่นใช้ คำนวนสองสามชั้นใครจะไปเขี่ยนแบบนั่น
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

มารศาสตรา

ของทุกอย่างจากอดีตจนถึงปัจจุบันหาได้จากกล่องสมบัติ ส่วนจะได้ขยะหรือแรร์ อยู่ที่ดวง (แต่99.99% ขยะ)

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เอาเทรกากไปเปิดก็ได้สินะ เพราะปกติเปิดมานี่ได้ดีสุดก็คือตัง อย่างอื่นยังได้ไม่คุ้มค่ากุญแจเลย
เกล็ดอย่างงี้ ใบไม้กินแล้วอย่างงี้ เศษวุ้นอย่างงี้

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

เอาเทรกากไปเปิดก็ได้สินะ เพราะปกติเปิดมานี่ได้ดีสุดก็คือตัง อย่างอื่นยังได้ไม่คุ้มค่ากุญแจเลย
เกล็ดอย่างงี้ ใบไม้กินแล้วอย่างงี้ เศษวุ้นอย่างงี้

ใช้ๆ อย่างโจ้เงี้ย คงรวย ใส่ของออฟสูงๆ อย่างผม ไม่มีเซตใส่ ไม่ได้ออฟของ lux ไม่ถึง 80 ทำไมไม่เคยได้ ของดีกับเขาเลย แต่โจ้ กลับ ดันได้แต่ของดีดี

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
อดีตไม่ขยัน ปัจจุบันไม่ขวนขวาย ไม่ต้องทายอนาคต

เขาขยันเปิด ไม่ใช่เข้าเกมมาเปิด ได้ทุกกล่อง งี้ก้อไม่ต้องทำไรละ ปั้นเทรทิ้งไว้เเมพจุติรายได้วันละ10เอม+ละ ได้ของแรร์มาขาย

เหอะๆ คนที่เขาชิงได้เปิดได้ รุ้ไหมครับเขาเปิดมากี่พันกล่อง

P.s. ไปเรียกชื่อเขาห้วนๆอย่างงั้นไม่ทราบว่ารุ่นเดียวกันหรือสนิทมากันตั้งตั้งแต่ไหนแต่ไรแร้วรุ้สึกจาข้ามรุ่นเก่งจิง ๆ

g#025 g#025

Rest In Peace

อดีตไม่ขยัน ปัจจุบันไม่ขวนขวาย ไม่ต้องทายอนาคต

เขาขยันเปิด ไม่ใช่เข้าเกมมาเปิด ได้ทุกกล่อง งี้ก้อไม่ต้องทำไรละ ปั้นเทรทิ้งไว้เเมพจุติรายได้วันละ10เอม+ละ ได้ของแรร์มาขาย

เหอะๆ คนที่เขาชิงได้เปิดได้ รุ้ไหมครับเขาเปิดมากี่พันกล่อง

P.s. ไปเรียกชื่อเขาห้วนๆอย่างงั้นไม่ทราบว่ารุ่นเดียวกันหรือสนิทมากันตั้งตั้งแต่ไหนแต่ไรแร้วรุ้สึกจาข้ามรุ่นเก่งจิง ๆ

g#025 g#025

เห็นด้วยอย่างรุนแรง

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อย่าให้เอ่ยเชียวนะ เดี๋ยวยาว woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?