GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องการพัฒนาอสุรา กับ อสุรา 3 มิติ จะคล้ายกันรึเปล่าคราบ

oposra

• Full Member

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
แนะนำน่ะ มึงไปสมัครเป็นพนักงาน เป็นโปรแกรมเมอร์ เป็นอะไรก้ได้อ่ ไปๆซะ  g#032

oposra

oposra

อะไรวะ

• Jr. Member
  • **
แถไปเหอะยังไงจีก็ไม่เข้ามาหรอก  woon_5555 woon_5555 พิมไปเหอะ 100 หน้าก็ยังไม่ได้  g#032 g#032

oposra

ผมก็จะแถไปเรื่อยๆละครับคุณ aofpongsanwe จนกว่าทีมงานจะมาแจ้งให้ทราบเอง

อะไรวะ

• Jr. Member
  • **
ยอมรับว่าแถแล้วสินะก็เชิญแถต่อไป (เพิ่งเห็นว่ายอมรับนึกว่ามีแต่แถไปเรื่อยๆ  g#004 g#004)

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
เอิ่ม ทีมงานเคยออกมาบอกแล้วนะค่ะว่า ยังไม่มีโครงการทำค่ะ โมเดลที่เห็นคือ ลิงทำออกมาว่าถ้ามันเป็น 3 มิติ มันจะสวยไหม

ไม่เข้าใจเจ้าของกระทู้จริงๆ
จุดประสงค์ที่แท้จริงของเข้าคือ "เรียกร้องความสนใจ" ครับผม

The.

• The
จีเอ้มคงไม่มาตอบหรอก เห็นคนปัญญาอ่อนร้องไห้เพื่อจะเอา อสุรา3D
กูหล่ะเซ็ง  g#014 g#014 g#014

oposra

ส่งใส่กลัวว่า ถ้าเปิดอสุรา 3 มิติ อสุรา 2 มิติจะปิดตัวลงใช้ไหมละ ส่งใส่จะเสียดายเงินที่เติมในอสุรา 2 มิติไม่ไหวๆ woon_no woon_no woon_no ไม่ต้องห่วงอสุรา 2 มิติกับอสุรา 3 มิติจะเดินไปด้วยกัน

คราวหน้าอย่าต่อต้านอสุรา 3 มิติละ เพราะผมไม่ให้อสุรา 2 มิติปิดตัวหรอก ผมจะให้อสุรา ทั้ง 2 มิติและ 3 มิติ เดินคู่กันได้

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ส่งใส่กลัวว่า ถ้าเปิดอสุรา 3 มิติ อสุรา 2 มิติจะปิดตัวลงใช้ไหมละ ส่งใส่จะเสียดายเงินที่เติมในอสุรา 2 มิติไม่ไหวๆ woon_no woon_no woon_no ไม่ต้องห่วงอสุรา 2 มิติกับอสุรา 3 มิติจะเดินไปด้วยกัน

คราวหน้าอย่าต่อต้านอสุรา 3 มิติละ เพราะผมไม่ให้อสุรา 2 มิติปิดตัวหรอก ผมจะให้อสุรา ทั้ง 2 มิติและ 3 มิติ เดินคู่กันได้
จินตนาการเอง เหมือนพวกคนบ้าจินตนาการสูง จนล้นเลยอะ  woon_5555
ก็เข้าใจนะว่าแถไม่ออก  woon_555

The.

• The

จินตนาการเอง เหมือนพวกคนบ้าจินตนาการสูง จนล้นเลยอะ  woon_5555
ก็เข้าใจนะว่าแถไม่ออก  woon_555
นายๆเชื่อเราดิอย่าไปตอบกระทู้มันปล่อยให้มันบ่นคนเดียวแล้วตกไปเหอะไงจีเอ็มก็ไม่สน  g#018 g#018 g#018 g#018 g#018 g#018

oposra

เรื่องนี่มีคนอ่านเยอะจัง ส่งใส่มีคนอยากเล่นอสุรา 3 มิติแบบเดียวกับผมแน่นอนและเยอะด้วยนะครับ