GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จ ะ อ ยู่ ต ร ง นี้ ~๐xXII_ที่ที่LSๅรักกัu_IIXx๐~ ส ว ร ร ค์ ♫ ♫ ♫

got.

• Newbie
  • *
             มาอวยพรย้อนหลังจ้า  ไม่สบายนิดหน่อย เลยมาช้า g#006 g#006
                         ขอให้กิลอยุ่กันไปอย่างนี้นานๆ(ยกเว้นจำนวนคน)
        และขอบคุนมากงับสำหรับของรางวัลที่ได้มา มากมาย แต่สุดท้ายก้อเหลือทรงผมหน้าม้า g#011

Vyse..z

• Full Member
woon_sunny
ดีครับ g#001 ชื่อตัวละครผมชื่อ Oo_AOM_oO ชื่อเล่นผมชื่อ ออม เพศชาย (หล่อมาก อ๊ะฉันหรอก ไม่หล่องับๆ)
ประวัติผม ซักนิด g#012 ก้อ ผมเป็นเด็กน้อย อายุ15เฉียดๆ16 อยู่จังหวัดสุ1000บุรี g#015
เรียนอยุวิทยาลัยเทคนิค ชั้น ปวช.1 ช่างอิเล็กทรอนิกส์  g#013 จบๆเเพล่มเเต่ประวัตเยอะละ เอา
เรื่องราวความเป็นมาของตัวผม  g#002มั่ง คือ งานอดิเรก ผมคือ เล่นเกม/อ่านการ์ตูน/ดูการ์ตูนมันส์ๆ/ดูหนัง/ฟังเพลงเก่าๆที่มันโดนๆ  g#029
ผมชอบสี ขาวดำ เหมาะกับผมมักๆ เหมือนตอนที่เล่นเน็ต ผมจะเหมือนเปลี่ยนไปคนละคน
นอกจอ g#025 เป็นคนเงียบๆ ขี้อายๆ น่ารักๆ หุหุ เป็นเด็กอ่อน g#008
ในจอ  g#035 เป็นเด็กเกือบจะเลวขั้นเทพ เเต่ไม่ขนาดนั้น ทำอะไรหลายๆอย่างที่นอกจอไม่ทำ  g#015
ก่อนจะเข้ากิลนี้ ผมไม่สนใจกิลไรเรย ไม่คิดจะเข้า เเต่มีใครก้อไม่ยู้ ชวนเข้ากิล หุหุ ใครชวนคงรู้ 555+
ก้อเรยเข้ามา ฝากเนื้อฝากตัวด้วยละกัน มีเหตุผล1ที่ไม่ชอบอยุทุกๆกิล เกียจการถูกมองข้าม เพราะที่ทุกคนคุยไรกัน (กรุเหนหมดเเระเพราะอยุจอตลอด) g#020
อีกอย่าง ผมเป็นคนขี้น้อยใจ โดยเฉพาะในจอ  g#003 ความฝันผมคือ การใช้มังกรพิโรธ พลังเกิน 100k เวอร์ไปไหมไม่ยู้  g#018
อีกอย่างคือ อยากเหนเพลงดาบสามเล่มของหัวกิล รึดาบสายผสม หึหึ เเค่นี้ละ 1.เเนะนำตัว2.เรื่องส่วนตัว3.เเพล่มนอกเรื่อง มาเยอะละ woon_5555
ประโยคแบบนี้คงเป็นแกนะ อิตาสึนะ
ว่าง ๆ ก้อไปเจอชั้ลที่เซิฟเมียน้อย อวตาร ได้นะเฟ้ย
จะจัดหนักให้  woon_sunny woon_sunny woon_sunny
ปล. ริคิ เอง
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

l3ut ~ II

g#037 g#037 g#037
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

ll_-..Athena..-_ll

• Jr. Member
  • **
  • ~“• P♥N •”~
 g#031 g#030 g#031 g#030
  g#039 ความรัก ถ้าจะรัก ก็ต้องลืมคำว่า ขอโทษ
                          ถึงจะเป็นรักที่สมบูรณ์

l3ut ~ II

woon_love

แย่งหน้าใหม่  g#016

มาอวยพรย้อนหลังจ้า  ไม่สบายนิดหน่อย เลยมาช้า g#006 g#006
                         ขอให้กิลอยุ่กันไปอย่างนี้นานๆ(ยกเว้นจำนวนคน)
        และขอบคุนมากงับสำหรับของรางวัลที่ได้มา มากมาย แต่สุดท้ายก้อเหลือทรงผมหน้าม้า g#011

หายไวๆเลยยย g#040
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

l3ut ~ II

ดันด้วย  g#037
แค่นี้ ...

l3ut ~ II

หายไปไหนกันหมด  g#036
แค่นี้ ...

l3ut ~ II

Good morning บีทาเก้น  g#037 g#037
แค่นี้ ...

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠

• Jr. Member
  • **
  • [ตามหาพี่ไออ์] ^^ เข้ามาดูทุกวันจ้า ^^
สวัสดีจ้า กิล ที่รัก ไม่ได้เข้าเลย(เป็นเดือนแล้ว  g#004)
ตั้งใจเรียน ภาคภาษาเล่นเกม ทั้งวันเหมือนเดิมไม่ได้
เซง เลย  g#027
-EveryTime You Kissed Me...

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~