GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครก็ได้ช่วยบอกวิธีทำเควส ผอบแห่งวิญญาณแค้นหน่อยครับ

chatchai18

• Newbie
  • *
ผมเหลือแต่ตีมินิบอส อะครับ งงมากเลยครับ พอตีมินิบอส ซูลันวิญญาณแค้นแห่งทะเลลึกตาย ก็มีวิญญาณแค้นออกมา แล้วก้องทำไงต่อง่ะ ล้มเหลวไปหลายครั้งละครับ ถึงจะได้กะโหลกของซูลัน ไม่เข้าใจเคสวง่ะ

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • Jr. Member
  • **
  • ระวังหมาดุ
ต้องตีแล้วดรอปให้ได้กระโหลกซูลันครับ ผมตีไป 15+ ตัวได้ กว่าจะตก ใช้วอลอคตี ไม่พึ่งบัพเพิ่มดรอปใดๆ

chatchai18

• Newbie
  • *
ผมงงที่ ตี ซูลันวิญญาณแค้นแห่งทะเลลึกตาย  มีตัว วิญญาณแค้นออกมา ตัวผมที่ทำเควสอยู่ ตีวิญญาณแค้นที่ออกมาไม่ได้ง่ะ เหมือนกับว่าเป็นผอบแต่ไม่ใช้ ไม่เข้าใจตรงนี่อะ

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ผมงงที่ ตี ซูลันวิญญาณแค้นแห่งทะเลลึกตาย  มีตัว วิญญาณแค้นออกมา ตัวผมที่ทำเควสอยู่ ตีวิญญาณแค้นที่ออกมาไม่ได้ง่ะ เหมือนกับว่าเป็นผอบแต่ไม่ใช้ ไม่เข้าใจตรงนี่อะ
บัคนี้เหมือนเคยเจอนะ ถ้าอยากฆ่า วิญญาณเเค้นที่ออกมาก็เอาพระมาฮิลสิ ฆ่าได้เเน่นอน woon_555