GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

nutlovely

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน
ที่หลุม เอ้ย ที่บ้าน ไม่มีกะจกส่องหรอคะ

วิอะ วิ่งมากายทั้งน๊านนน

ทำไรอะแหกตาดูตัวเองมั้ง

สู้ไม่ได้เรียกมาตั้งกี่กิล ใครตุ๊ดกันแน่

Ps. ที่บ้านไม่มีกะจกก้บอกเด๊วจะ เผาส่งไปให้ เอา6เหลี่ยมเลยมะ   g#016 g#016

เอ๊ะ งง ในตี้มีวิตัวเดียวเองมั้ง กิวอื่นด้วย
น่าจะแหกตาดูมั่งนะหนู มั่วชิบ แถจะเอาชนะ เอ่ออ...เหตุการณ์นี้รอบแรกมีกิวพี่กิวเดียวนะครับ รอบดึกอย่าเอามารวมสิ
คนนอนกันหมดแล้ว แบบว่าเด็กดี เด็กอนามัย

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

nutlovely

• **
คุณตุ๊ดวิศวะ ดิฉันท้า 1-1 ไปนานมากแล้ว เมื่อไหร่คุณจะพร้อม เอ้ย กล้า  เลิกบอกว่า เอารองกิลก้พอละ รองกิลคุณอะ มันเศษ สวะ ไม่ต้องเอามาเทียบดิฉัน คนละชั้น g#004  g#004

โอว ดูใช้คำพูด ว่าพี่เป็นตุ๊ดอีกแล้ว ยังไงถ้าอยากพิสูจน์ก้อตามที่พี่พิมมาแหละครับ
แต่ว่า...อย่างหนูคงเหมาะกับหมาที่บ้านพี่มากกว่า....เดี๋ยวส่งหมาที่บ้านไปผสมพันด้วยนะครับ

nutlovely

• **
ไม่ดูตัวเอง  woon_5555 woon_5555

มุง ไอนี่คุ้นๆเหมือนมาดราม่ากับเราเรื่องปกป้องน้อง

รุ่นน้องสถาบันเดียวกันต้องปกป้อง ผมเป็นพี่ที่แสนดีน่ะครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
คุณตุ๊ดวิศวะ ดิฉันท้า 1-1 ไปนานมากแล้ว เมื่อไหร่คุณจะพร้อม เอ้ย กล้า  เลิกบอกว่า เอารองกิลก้พอละ รองกิลคุณอะ มันเศษ สวะ ไม่ต้องเอามาเทียบดิฉัน คนละชั้น g#004  g#004

โอว ดูใช้คำพูด ว่าพี่เป็นตุ๊ดอีกแล้ว ยังไงถ้าอยากพิสูจน์ก้อตามที่พี่พิมมาแหละครับ
แต่ว่า...อย่างหนูคงเหมาะกับหมาที่บ้านพี่มากกว่า....เดี๋ยวส่งหมาที่บ้านไปผสมพันด้วยนะครับ

อยากเข้าข้างนายคนนี้  g#037

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
ที่หลุม เอ้ย ที่บ้าน ไม่มีกะจกส่องหรอคะ

วิอะ วิ่งมากายทั้งน๊านนน

ทำไรอะแหกตาดูตัวเองมั้ง

สู้ไม่ได้เรียกมาตั้งกี่กิล ใครตุ๊ดกันแน่

Ps. ที่บ้านไม่มีกะจกก้บอกเด๊วจะ เผาส่งไปให้ เอา6เหลี่ยมเลยมะ   g#016 g#016

เอ๊ะ งง ในตี้มีวิตัวเดียวเองมั้ง กิวอื่นด้วย
น่าจะแหกตาดูมั่งนะหนู มั่วชิบ แถจะเอาชนะ เอ่ออ...เหตุการณ์นี้รอบแรกมีกิวพี่กิวเดียวนะครับ รอบดึกอย่าเอามารวมสิ
คนนอนกันหมดแล้ว แบบว่าเด็กดี เด็กอนามัย

อ้อเหรอ ! อันนั่นไม่ใช่ประเด็นหลอกนะ แต่ที่ว่าคนอื่นกายอะ

ไม่ได้ดูตัวเองเลยหรอ ? เมื่อกี้เต็มๆจ้า ว่าคนอื่นตุ๊ด ตัวเองก้ตุ๊ดไม่ต่างจากคนอื่นหลอก

Pnp. Clp.

nutlovely

• **
เมื่อกี้ กรุเห็นเต็มตา กายมาเต็มๆจ้า

เนีียละน้าว่าแต่เขาอิเหนาเป็นเอง

ทำอะไรอายเด็กมั้ง อย่าให้คนอื่นเค้าอายแทนเลย อนาถวะ

g#030 g#030 g#030

ทำอะไรต้องมีหลักฐานนะครับ อย่าพูดลอยๆ
มะกี๊วิอยู่ตั้งหลายตัว ตาฝาดรึเปล่าครับ ? รู้สึกชอบเอาเรื่องมาปนกันให้ตัวเองดูดี

g#033 g#033 g#033

MzMiMi

• **
    • [url=http://up.gameindy.com/7/161226.b29ff04f.html][img]http://up.gameindy.com/7/161226.b29ff04f.a.jpeg[/img][/url]
ดูพี่แกแถ คะ >< ผัวนู๋มี ต่ำๆอย่างพี่นู๋ไม่เอาหรอกคะ ขยะแขยง  g#036  g#036

Buzaba`

• แด๊นนนนน
คุยด้วยเหตุด้วยผล กายคือประเด็น ละว่ากันไปมา

ผัวๆเมียๆ เอาๆไรกันไม่เกี่ยวจ้า  g#030

StagflationTV

• **
  • “ | THE | End | ‚ƒ†”

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
เมื่อกี้ กรุเห็นเต็มตา กายมาเต็มๆจ้า

เนีียละน้าว่าแต่เขาอิเหนาเป็นเอง

ทำอะไรอายเด็กมั้ง อย่าให้คนอื่นเค้าอายแทนเลย อนาถวะ

ทำอะไรต้องมีหลักฐานนะครับ อย่าพูดลอยๆ
มะกี๊วิอยู่ตั้งหลายตัว ตาฝาดรึเปล่าครับ ? รู้สึกชอบเอาเรื่องมาปนกันให้ตัวเองดูดี

g#033 g#033 g#033

555555555555555555555555555555555

หลักฐานอะ พอดีหมามันโกยเร๊วไปหน่อย จับภาพไม่ทัน

แต่นอนตายคาตีนจ้า ทำอะไรคงรู้แก่ใจนะโตแล้ว มีการศึกษานิคะ ?

กายไม่กายรู้ดีแก่ใจนิ วาปไปโรงแรมฟอทไปหายหรือป่าวหว่า

เหอะ ๆ ไม่เคยคิดว่าตัวเองทำให้เผื่ออยากให้คนอื่นมาดุว่าดีอย่างงั้น อย่างงี้

ไม่ชอบสร้างภาพ เหมือนใครบางคน ดีมาดีตอบ ร้ายมาเหี้ ยกลับ

Pnp. Clp.

nutlovely

• **

อย่าไปว่าเขา  woon_555  woon_555 เขาจบวิศวะเลยนะ กุม.3 เถียงไม่ขิ้น  g#027

จะจบไรไม่รุ้หลอกทำตัวแบบนี้ กรุไม่นับถือ ไม่เคารพหลอก

ต่อให้จบ สูงๆมาจากเมืองนอกกรุก้ไม่แคร์

สมองคนวิศวะได้แค่นี้หรอ ?  เหอะๆ

คุณครับ ถ้าคนอื่นพูดไม่ดีกับคุณก่อน การศึกษาก้อไม่สำคัญครับสำหรับอารมณ์คน
รู้สึกว่าไม่เคยทำอะไรให้ก่อนเลยนะเนี่ย คือผมพูดจาดีกับคนที่ดีด้วยนะครับ

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member
 woon_huh เกมส์นี้ชักไม่สนุกแล้วสิ

Clp. Pnp.

nutlovely

• **

อย่าไปว่าเขา  woon_555  woon_555 เขาจบวิศวะเลยนะ กุม.3 เถียงไม่ขิ้น  g#027

จะจบไรไม่รุ้หลอกทำตัวแบบนี้ กรุไม่นับถือ ไม่เคารพหลอก

ต่อให้จบ สูงๆมาจากเมืองนอกกรุก้ไม่แคร์

สมองคนวิศวะได้แค่นี้หรอ ?  เหอะๆ

เดวกุจบหมอให้แมร่งดูเลย จบวิศวะ ยังกะเศษสวะ  g#031  g#031
เอาไงดีหนู เห็นบอก 3.5 เอาโจทย์ตรีโกณง่ายๆ กับสมการคณิตศาสตร์ง่ายๆ ไปทำดูมั้ยครับ
 อยากเหนสมองคนได้เกรด 3.5 จัง
หรือพูดอังกฤษโต้ตอบกับคนอื่นรู้เรื่องเปล่าหว่า ???