GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องการพัฒนาอสุรา กับ อสุรา 3 มิติ จะคล้ายกันรึเปล่าคราบ

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
ไม่บัีกหรอก ถ้ามีฮาร์ดิสชั้นดี กับCPUชั้นดีนะ
เกี่ยวไหม ??
มั่วไปใหญ่มันเกี่ยวอะไรกันไหมหว่า งง จุง  g#004

oposra

เกี่ยวสิคราบ ถ้ามี CPU ชั้นดีไม่บั๊กหรอก ฮาร์ดิสส์ชั้นดี และการ์จอชั้นดี และอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ของผู้เล่นและบริษัทชั้นดีไม่บั๊กหรอก

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
เกี่ยวสิคราบ ถ้ามี CPU ชั้นดีไม่บั๊กหรอก ฮาร์ดิสส์ชั้นดี และการ์จอชั้นดี และอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ของผู้เล่นและบริษัทชั้นดีไม่บั๊กหรอก
มันอยู่ที่โปรแกรมครับ เกี่ยวไรกับ ฮาร์ดดิส CPU  g#025

แถมาที g#022

oposra

เกี่ยวสิคราบเรื่องกราฟฟิกนะ CPU นะเป็นส่วนสั่งการ ฮาร์ดิส์คือหน่วยความจำถาวร การ์จอคือกราฟฟิกนะ ถ้าสามส่วนหลักทำงานสมดุลกันรับรองว่าไม่ค้างแน่นอน ถ้าบั๊กเดียวทีมงานแก้เอง

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
เกี่ยวสิคราบเรื่องกราฟฟิกนะ CPU นะเป็นส่วนสั่งการ ฮาร์ดิส์คือหน่วยความจำถาวร การ์จอคือกราฟฟิกนะ ถ้าสามส่วนหลักทำงานสมดุลกันรับรองว่าไม่ค้างแน่นอน ถ้าบั๊กเดียวทีมงานแก้เอง
มันอยู่ที่ระบบครับ งั้นแบบนั้นเกมแต่ละเกมส์ คอมแต่ละเครื่องกราฟฟิคจะไม่เทากันหรอ ??
มันเท่ากันหมดครับแค่ว่าจะค้าง หรือยังไงค่อยพูดกันอีกที  g#026

oposra

ทีมงานคราบ ขอกรุณา แสดงความคือหน้าเรื่องอสุรา 3 มิติหน่อยนะคราบ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

oposra

และคุณ Hot_Get - Po_z. ก็ควรแสดงความคิดดๆ หน่อยและ ควรชมคนอื่นบาง นะ  ถ้าไม่อสุรา 3 มิติ ก็ออกไปจากที่ีนี่ซะ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
และคุณ Hot_Get - Po_z. ก็ควรแสดงความคิดดๆ หน่อยและ ควรชมคนอื่นบาง นะ  ถ้าไม่อสุรา 3 มิติ ก็ออกไปจากที่ีนี่ซะ
อย่าปัญญาอ่อนครับมากัดก่อนเองนะ มีใครมั่งที่แสดงความคิดเหนกระทู้นี้นอกจากผมหว่า ง่าย ๆ ไม่มีใครสนใจ เรียกร้องความสนใจไปทั่ว แถมนี่ก็บอดสาธารณะด้วย