GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้แก้ไขผอบวิญญาณแค้นหน่อย

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
เข้าจะเอาไฟสีส้ม เจอสีฟ้าเข้าไป ซื้อผอบเทพแล้วหาตะโก้มาเปิดเอาผีเด็กยังดูดีกว่าอีก  woon_angry woon_angry woon_angry

กระทู้ตกกระป๋อง จีเอ็ม2มาตรฐานเห็นๆ ทีกระทู้ผมล่ะไม่เห็นมาตอบสักที   woon_cry woon_cry woon_cry

ตีเร็ว / แรง ดีชอบๆ
ไม่ต้องอวดหรอกครับผมก็มี ถ้ามีเชียร์โชคเมื่อไหร่แล้วค่อยมาอวด woon_5555 woon_5555 woon_5555

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ไม่ต้องอวดหรอกครับผมก็มี ถ้ามีเชียร์โชคเมื่อไหร่แล้วค่อยมาอวด woon_5555 woon_5555 woon_5555

ไม่ใช่ซูลัน แต่อยากอวดได้ไหมครับ
เลี้ยงเองตั้งแต่เวล1 g#022

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
^^^  อยากได้ตัวนี้มาก โชค เชีย เพิ่มโจม  ผมมีโชคเชียหลายตัว แต่สกิว 3 ไม่มีเพิ่มโจม  woon_sad2

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• Jr. Member
  • **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา
คงต้องรอต่อไปอีกนานแสนนาน

ดันๆๆๆ    g#031
ผู้เฝ้ามองในตำนาน จะมองดูการกระทำต่างๆแล้วมาตอบ

ไม่ใช่ซูลัน แต่อยากอวดได้ไหมครับ
เลี้ยงเองตั้งแต่เวล1 g#022

อยากได้สกิลนี้บ้างจัง  woon_5555 woon_5555

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• Jr. Member
  • **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา
 g#031
ผู้เฝ้ามองในตำนาน จะมองดูการกระทำต่างๆแล้วมาตอบ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

ตีเร็ว / แรง ดีชอบๆ
คุณบอกคุณมีคุณก็เอามาอวดสิเกี่ยวไรกับผม  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

Rabbi

• Newbie
  • *
ตัวเหมือนซูลัน หรือวิญญาณล้างแค้นที่แมพสุสาน สวยกว่าตั้งเยอะ เพราะแสงไฟมันใหญ่กว่า ส่วนตัวชอบแสงสีฟ้าอยู่แล้ว ถ้าแสงไฟใหญ่เท่าพวกนั้นก็คงสวยดี

Mujina

• Newbie
  • *
  • องเมียวผู้รักการพาเวล(21-61@ใต้พิภพ)
    • Mujina Knowledge Blog
หากระโหลก เด็ก รวมๆ8อาทิตย์ พอหาได้ก็โล่งใจละครับ แต่ต้องมาติดกับการหา มินิซูลัน [ยากมากๆ] สุ่มเกิด4แมพ g#011  แต่ก็ยังโชคดีไปตรงแมพบอส และเจอพอดิบพอดีและทำไป
เรื่อยๆ จนได้รับผอบซูลันมา แรกๆก็เท่ [เท่ได้ใจ] แต่หลังๆก็ไม่เท่ละ  มี มงกุฎดอกไม้ส่วมหัว  g#020    แต่ก็ยังสวย(อิอิ) แต่พอเวลผอบไปเรื่อยๆ สกิวแรก ตีมึน แต่ยังมีหวังอีก2สกิว
เวลไปต่อ สกิว2ได้ โจมตีรอบตัว ส่วนอันที่3 (ไม่อยากจะเอ่ย) ได้โจมตีลดเกราะ    [ผมละเสียใจและผิดหวังมากๆ ทำมาเกือบเดือน แต่สกิวไม่ไดี เลย  g#011 ]
มีสกิลที่เราต้องการเลย ขอนะถ้าไม่เอา  #038