GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าด้วยเรื่อง โล่02 โล่แห่งโชคชะตา

Wizard

• Newbie
  • *
ผมว่ามันก็เป็นทางเลือกน่ะครับ อันไหนดีก็ใช้ อันไหนไม่ดีก็ไม่ต้องใช้ ทุกอย่างมีทางเลือกครับ จะให้ perfect หมดทุกอย่างก็ไม่เล้าใจสิครับ   g#024

ขวานโล่ ยังไม่บวก ยก 50เปอดิบๆ แทบจะไม่ยกเลยคับ  ตอนนี้เหลือ 40เปอ บวกไปจนเทพก้อแค่ 50เปอ แล้วมันจะไหนมั้ยนี่ แทบจะไม่ยก เห้อๆ
50 เปอ นี่เรียกแทบไม่ยกแล้วหรอครับ สำหรับผม 50% นี่ก็บ่อยพอดูนะครับ ความสามารถก็ค่อนข้างสูงด้วย

pop_999

• Full Member
ขอ ให้ยาวๆ เลย คับ กระทู้นี้ อย่าจบกันง่ายๆ เน้อ  ปรับความสามารถ ไอเทม ไม่บอกผู้เล่น ก็เหมือนปรับสกิล แสงจู่โจมของพระ อะ แอบมาปรับซะงั้นเลย ยาวๆ คับ ดราม่า อย่าให้จบ  g#009 (ปรับอัตรายก โดยไม่บอกกล่าว ถ้าแบบนี้อีกหน่อย เค้าอยากรวมหัวกันแก้ไขอะไร เค้าก็ทำกันเลยไม่ต้องคำนึงถึงผู้เล่นก็ยังได้ถ้าเราปล่อยกันไว้)

• ฮฮฮฮฮ.ล ’

• Jr. Member
  • **
  • เมียเจมส์จิ
เราว่ามันก้สมเหตุสมผลแล้วนี่ ความสามารถดี ย่อมแลกกับสิ่งที่ไม่ดีตามมา

อะไรมันจะเพอเฟ็คทุกอย่างล่ะคะ ลดลง 10 % มันก้มาก แต่ไม่ใช่ใส่แล้วไม่ยกเล่นสักนิดนี่

ปล. ก้แค่ คหสต. นะคะ  g#032 g#032 g#032

~๐ Ryan ๐~

ท่าทางจะอีกหลายหน้า จะปีใหม่แล้ว จัดหนักๆไปเลยครับพี่น้อง

ZorinZ

• Newbie
  • *

ram_avatar

• Newbie
  • *
ผมใส่แค่ เซตอินทรี เสนา  สู้เทรใส่หน้าไม้ประ99 สบาย
ต่อให้มันเปิดยิงกระจุย ใส่แรเทร95 ต่อกายด้วยเลยเอา <ลองมาหมดเซิฟอวตารละ>เทรจุ6  พาราผมจ2 พาราผมกินขาด ยิ่ง ปลดผนึก ครั่ง+เวท ไม่จำเป็นต้องใช้ทักษะแค่เดินไปตีก็ตายห่ าละ   ยุที่วิธีเล่นต่อให้ใส่แรก็กากได้   
ปล. ผมมีหอก99 แต่ไม่ค่อยจะใช้ เก็บไว้ในครัง ให้มันขึ้นสนิม  555+   ผมเล่นสายกันคริ แต่สู้ได้ทุกอาชีพสาปหมอกนี่กระจอกมาก ถ้าพาราเล่นเป็น ผมกันน้อย ยุที่ 1100+93 เพราะเน้นกันคริ ถ้ากันหลังเกิน 100 นั่นสู้เบอได้สบาย <ยิ่งมีโล่01 เว่อเลย>
บอกได้คำเดียวว่าเทรสู้พาราไม่ได้เลย ถ้าพาราปลดผนึก  ต่อกาลดับ10 +กาย สักกี่กายก็ได้  ถ้าพลังผนึกยังมียุ พารา = อมตะ

ผมเคยบอกแล้วทีมงานอสุรา เกรียนกว่าผมเยอะ  g#023

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

nightjusmin

ผมใส่แค่ เซตอินทรี เสนา  สู้เทรใส่หน้าไม้ประ99 สบาย
ต่อให้มันเปิดยิงกระจุย ใส่แรเทร95 ต่อกายด้วยเลยเอา <ลองมาหมดเซิฟอวตารละ>เทรจุ6  พาราผมจ2 พาราผมกินขาด ยิ่ง ปลดผนึก ครั่ง+เวท ไม่จำเป็นต้องใช้ทักษะแค่เดินไปตีก็ตายห่ าละ   ยุที่วิธีเล่นต่อให้ใส่แรก็กากได้   
ปล. ผมมีหอก99 แต่ไม่ค่อยจะใช้ เก็บไว้ในครัง ให้มันขึ้นสนิม  555+   ผมเล่นสายกันคริ แต่สู้ได้ทุกอาชีพสาปหมอกนี่กระจอกมาก ถ้าพาราเล่นเป็น ผมกันน้อย ยุที่ 1100+93 เพราะเน้นกันคริ ถ้ากันหลังเกิน 100 นั่นสู้เบอได้สบาย <ยิ่งมีโล่01 เว่อเลย>
บอกได้คำเดียวว่าเทรสู้พาราไม่ได้เลย ถ้าพาราปลดผนึก  ต่อกาลดับ10 +กาย สักกี่กายก็ได้  ถ้าพลังผนึกยังมียุ พารา = อมตะ
เวอร์สิ้นดี  g#015 g#015 g#015

Hamster

• **
โล่เมื่อก่อนไม่ออฟ ยกเท่ากับ โล่ปัจจุบันยศเทพแห่งการป้องกัน woon_shock

-II~องค์ชาย_Britannia~II-

• **
    • https://www.facebook.com/KenToSweetDrem
ในความคิดเห็นของผมนะคับบอกได้คำเดียว "ว่า" จีเอ็มเกรียน
รูปที่ใช้มีขนาดใหญ่เกินไป

lololo

• Newbie
  • *
ปรับคงแค่นี้ อาชีพพารายังยิ้มได้ แถมความสามารถดีกว่า โล่01 อีกกันเวทด้วย   โล่01กันได้แค่กายภาพ แต่ให้เลือก ขอเลือดโล่01 5555555

iydg

• Newbie
  • *

AsunAllI3araTz

ที่ไม่ สบอารมเลย คือทำไม กัน หน้าไม้เทร 2 3หัวไม่ได้ ก่วย ครับ เเบบไม่ไหว จริง ๆ ของเเรน์ เหมือนกัน เเต่เทร มัน จะดี ไปไหน วะ  g#014

•Insomnia' •

• un' :)
ที่ไม่ สบอารมเลย คือทำไม กัน หน้าไม้เทร 2 3หัวไม่ได้ ก่วย ครับ เเบบไม่ไหว จริง ๆ ของเเรน์ เหมือนกัน เเต่เทร มัน จะดี ไปไหน วะ  g#014
เทรหน้าไม้อื่นๆที่ไม่ใช่ 2 และ 3 หัว เจอโล่นี่ไปก็แย่แล้ว
ไหนจะแอส โป๊ะแทบไม่ออก มันก็ดีแล้วนะคะ

AsunAllI3araTz

เทรหน้าไม้อื่นๆที่ไม่ใช่ 2 และ 3 หัว เจอโล่นี่ไปก็แย่แล้ว
ไหนจะแอส โป๊ะแทบไม่ออก มันก็ดีแล้วนะคะ
ผมไม่รู้ นะครับ ว่า คน ตอบเล่น ชีพไร เเต่ ใครๆก็ รู้ ของเทร มันเวอร์ นักลัาสมบัติ เหรอ  g#009 อยากรู้เเค่ว่า ทำไม กันโปะ  2 3 หัวไม่ได้ อา