GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ย. ยุ่น คนค้าของเก่า เสนอ กล่องของขวัญชิงโชคปิดเทอม

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
ทำน่าเกลียดมาก ของที่เคยหาได้ในเกม เอาออก แล้วเอามาใส่โปรโมชั่นดูดตัง  g#040
เข้าใจผิดแล้วครับ สำหรับแว่นแดง และหูเอล์ฟก็ยังสามารถได้ในเกมตามปกตินะครับ
ทีมงานไม่เคยไปปรับเปลี่ยนในส่วนนี้เลยครับ

nightjusmin

• Full Member
ทำน่าเกลียดมาก ของที่เคยหาได้ในเกม เอาออก แล้วเอามาใส่โปรโมชั่นดูดตัง  g#040
ต้องถามว่า "ยังไม่ชินอีกหรอ" นี่ครั่งที่ร้อยยี่ เอ๊ยยังไม่ถึงมั้ง แต่คงใกล้แระ
 g#015 g#015 g#015

nightjusmin

เข้าใจผิดแล้วครับ สำหรับแว่นแดง และหูเอล์ฟก็ยังสามารถได้ในเกมตามปกตินะครับ
ทีมงานไม่เคยไปปรับเปลี่ยนในส่วนนี้เลยครับ
ถ้าผมจำไม่ผิด เมื่อไม่นานที่ผ่านมานี่เคยมีคนตั้งกระทู้ถามเกี่ยวกับแว่นแดงว่ายังมีโอกาสเปิดได้จากกล่องรึเปล่า มีทีมงานคนนึงตอบว่าทางทีมงานได้เอาออกไปนานแล้ว ทั้งๆที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ก็ยังคิดว่ามันยังมีโอกาสเปิดได้อยู่ ถึง % มันจะต่ำมากก้เถอะถึงบางอ้อกันเลยทีเดียว แล้วก็ได้มีการต่อว่าทีมงานประมาณว่าเอาออกไม่แจ้ง คนอุตส่าเปิดไปหลายกล่อง รู้งี้ขายยังดีกว่า อะไรประมาณนี้แหละ ไม่แน่ใจว่าคุณ Dark_Angel อะไรสักอย่างนี่แหละที่เป็นคนตั้งกระทู้มั้ง แล้วมาวันนี้ครูอุ้ยบอกว่ายังมีโอกาสเปิดได้อยู่ เอะมันยังไงกันแน่ คนนึงตอบอย่าง อีกคนตอบอย่าง ทีมงานคนไหนรู้จริงคนไหนมั่วนิ่มกันแน่ เอาให้มันดีๆซิครับ  woon_huh woon_huh woon_huh
ปล.ใครจำไอกระทู้ที่ว่านั้นได้ช่วยขุดหรือเอาลิงค์มาแปะหน่อยซิ พอดีผมหาไม่เจอ จำชื่อกระทู้ไม่ค่อยได้  g#017 g#017 g#017

jeja-jeja-jeja

• Newbie
  • *
 g#046ใจป่ะ แน่จริง ปิดเทอมหน้า เอารางวัลเล็กแว่นแดง9 อัน   ราวัลใหญ่ หูเอลล์1 อันดิ แล้วรีทุกๆ 1ชม. รับรองเงินเข้ากระเป๋าเยอะแน่  g#003 g#003

point

• **
  • デスノート
แว่นแดง หูเอลล์
ต่อไป หมวกประมูลใช่มั้ย ยังไม่ครบทุกราศี  g#014
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

ปิศาจ

อยากทราบนิดหนึ่ง  1 ชิ้นต่อวัน หมายความว่า  บังคับแจก 1 ชิ้นต่อวันหรือว่า หนึ่งวันอาจไม่ออกก็ได้แต่ถ้าออกไปแล้วจะไม่ออกอีก

เพราะว่าดาวดึงส์คนเล่นมีจำนวนน้อยกว่าเซฟอื่น  ถ้าเอาหลักเกณฑ์เท่ากับเซฟอื่น  ก็ขอบายหละโปรนี้  คงจะมีคนได้อะนะ
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

CacAloz

อยากทราบนิดหนึ่ง  1 ชิ้นต่อวัน หมายความว่า  บังคับแจก 1 ชิ้นต่อวันหรือว่า หนึ่งวันอาจไม่ออกก็ได้แต่ถ้าออกไปแล้วจะไม่ออกอีก

เพราะว่าดาวดึงส์คนเล่นมีจำนวนน้อยกว่าเซฟอื่น  ถ้าเอาหลักเกณฑ์เท่ากับเซฟอื่น  ก็ขอบายหละโปรนี้  คงจะมีคนได้อะนะ

ไม่จำเป็นต้องออกทุกวันครับ เป็นการวัดดวงล้วนๆ ครับ ดาวดึงส์ยิ่งจะได้เปลี่ยบนะครับ ผู้เล่นน้อยกว่าเซิร์ฟอื่น   g#024

ใจเย็นๆ

• Newbie
  • *

ไม่จำเป็นต้องออกทุกวันครับ เป็นการวัดดวงล้วนๆ ครับ ดาวดึงส์ยิ่งจะได้เปลี่ยบนะครับ ผู้เล่นน้อยกว่าเซิร์ฟอื่น   g#024

ถามต่อ ถ้าสมมติว่า วันนี้ไม่ออกพรุ่งนี้จะ ออก2รางวัลใหญ่หรือว่า แค่ 1 อะ แลกก็ ถ้าทังเซฟมีคนซื้อแค่ 1 คน สรุปคือคนนั้นได้ไปใช่มะคับ นี่แค่สมมตินะ

อาจารย์ ยุ่น

• **
รางวัลใหญ่ไม่ทบไปวันถัดไปนะครับ พอขึ้น 6.00 น. ของวันใหม่มันจะ Reset ทั้งหมด

Everlasting love

• **
หูเอลฟ์ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ จาเอาหูๆๆๆๆๆเอลฟ์ แว๊กกกกกกกกกกกกกกกกก g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
ถ้าผมจำไม่ผิด เมื่อไม่นานที่ผ่านมานี่เคยมีคนตั้งกระทู้ถามเกี่ยวกับแว่นแดงว่ายังมีโอกาสเปิดได้จากกล่องรึเปล่า มีทีมงานคนนึงตอบว่าทางทีมงานได้เอาออกไปนานแล้ว ทั้งๆที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ก็ยังคิดว่ามันยังมีโอกาสเปิดได้อยู่ ถึง % มันจะต่ำมากก้เถอะถึงบางอ้อกันเลยทีเดียว แล้วก็ได้มีการต่อว่าทีมงานประมาณว่าเอาออกไม่แจ้ง คนอุตส่าเปิดไปหลายกล่อง รู้งี้ขายยังดีกว่า อะไรประมาณนี้แหละ ไม่แน่ใจว่าคุณ Dark_Angel อะไรสักอย่างนี่แหละที่เป็นคนตั้งกระทู้มั้ง แล้วมาวันนี้ครูอุ้ยบอกว่ายังมีโอกาสเปิดได้อยู่ เอะมันยังไงกันแน่ คนนึงตอบอย่าง อีกคนตอบอย่าง ทีมงานคนไหนรู้จริงคนไหนมั่วนิ่มกันแน่ เอาให้มันดีๆซิครับ  woon_huh woon_huh woon_huh
ปล.ใครจำไอกระทู้ที่ว่านั้นได้ช่วยขุดหรือเอาลิงค์มาแปะหน่อยซิ พอดีผมหาไม่เจอ จำชื่อกระทู้ไม่ค่อยได้  g#017 g#017 g#017

หมายถึงกล่องปริศนา หรือพื้นที่ปริศนา ใช่ป่ะ ? เราเข้าใจว่าเค้าเอาไอเทม "ดี ๆ" ออกจากกล่องไปนานแล้ว
ไมตอนนี้มาบอกว่ายังมีอยู่อีกนะแฮะ แปลก ๆ
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.