GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตอนนี้น้องน้ำ มาถึงบริษัท GAMEINDY แล้ว GM กำลังจะจมน้ำก๊าฟฟ ช่วยด้วย !!

Why?

• Full Member
  • อั๊ยย๊ะ!
นั่งทำงานเอาเท้าแช่น้ำอยู่เนี่ย

ระวังไฟดูดเน้อ  g#016
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

I3lade.O.T.O.P.

• Jr. Member
  • **
  • ผู้ชายอบอุ่น
"เอาอยู่" รัฐบาล กะบอกว่า"เอาอยู่"  g#037 g#037 g#037 ผมย้ายมาชลแล้วอิอิรอด
เฝ้าระวังกันต่อไป ท่วมมะไหร่ก็ หนี เอาใจช่วยนะครับ สาธุน้ำลดไว  g#001 g#001

ตอนนี้ย้ายมาอยู่ กาญ กันครับ woon_sunny  ที่รายะบุรี เพื่อนๆ ท่านใด มีปัญหา สามารถเข้ามาหา มาเยียมกันได้ถึงที่เลย  woon_sunny

ป.ล. ค่าห้องจ่ายใครจ่ายมันเนอะ  woon_555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

oh_RaymonDD

• Full Member
ขอให้น้ำลด ไว ๆ นะคับGM ว่าเเต่จีเอมช่วย เอารูปน้ำท่วมบริสัทมาให้ พวกเราดูได้มั้ยคับ
อยากเห็นมากเลย อยากเห็นทีมงานลอยน้ำ  woon_5555

oOoMONEYoOo

• Newbie
  • *
อยาเห็นจมมากกว่าอะ 555
ขอให้เข้มาหานะครับ
ปลาไหลเข้าไปในกางเกง
ไฟดับ บริษัทไล่พนักงาน  g#009
ความช่วยเหลือเข้าไปไม่ถึง
น้ำเน่า กลิ่นเหม็น ขอให้น้ำจากคลองแสนแสบมาปน 555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ