GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตอนนี้น้องน้ำ มาถึงบริษัท GAMEINDY แล้ว GM กำลังจะจมน้ำก๊าฟฟ ช่วยด้วย !!

T0Nz

• Full Member
ภาวนาขออย่าให้บริษัทโดนตัดไฟ

อ้าว เครื่องเซิร์ฟเวอร์อยู่ที่อื่นหรอกหรอ  g#037

sian

• Jr. Member
  • **
ภาวนาขออย่าให้บริษัทโดนตัดไฟ

อ้าว เครื่องเซิร์ฟเวอร์อยู่ที่อื่นหรอกหรอ  g#037

เครื่องเซิร์ฟเวอร์สำรองอยู่ที่อเมริกาครับ

sian

• Jr. Member
  • **
  แล้วกิจกรรมกอบกู้วินโดเนียละครับจะเหลื่อนหรือเหมือนเดิมครับ woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

CacAloz

แล้วกิจกรรมกอบกู้วินโดเนียละครับจะเหลื่อนหรือเหมือนเดิมครับ woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

กิจกรรมกอบกู้วินโดเนียนั่นยังดำเนินการตามกำหนดเดิมครับ ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงยังไงจะมีแจ้งให้ทราบแน่นอนครับ   g#031 g#031

LLอUหื่u.

กิจกรรม น้ำท่วมให้ในเกมส์มีน้ำท่วมแล้วหาเรือมายิงกัน 55555

PETDO   FAIL   DRAMA   

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 เซิร์ฟสำรองอยู่อเมริกา  แต่เซิร์ฟหลักอยู่ไทยผมยังแลค ค้าง ได้ขนาดนี้ ออกไปอเมริกาผมจะไหวมั้ยเนี่ย   g#013

pop_999

คนดีตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้ ท่านจะกลัวอะไร ถ้าเป็นคนดีและไม่เคยดองงาน g#009

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
กิจกรรมกอบกู้วินโดเนียนั่นยังดำเนินการตามกำหนดเดิมครับ ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงยังไงจะมีแจ้งให้ทราบแน่นอนครับ   g#031 g#031
เปลี่ยนจากกิจกรรมกอบกู้วินโดเนีย เป็นกอบกู้บริษัทแทนดีมั้ย ว่าแต่บริษัทอยู่นวมินทร์ซอยไหนเอ่ย woon_5555 woon_5555