GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบื่อมาก เกมอสุรา ทามงี้ได้ไง

maxnoiiz

• Full Member
  • ไม่ระบุแน่ชัด
ท่าอยากไม่ให้วอสท้อนอาจมีวิธีแก้คือ

1.กรงใส่ไรกะได้ใกล้ๆวอแล้วเล่นเยือกแข็งไปวอใกล้น่าจะโดนนะเพราะเป้าหมายไม่ใช่วอแต่เปงกรง ถูกมะ 5555

(อันนี้ผมรู้สึกว่าดูคลิปมั่วๆจนเจอนะครับเนี่ย- -*)

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ชาปเนี่ยนะคนเล่นเยอะ หาย๊ากยาก ถึงตอนนี้จะเล่นเยอะขึ้นก็เถอะ วิน่ะ ล้นเซิร์ฟเลย ตอนนี้ปรับเบอลงเบอคนกะเล่นน้อยลงไม่งั้นกะท่วม

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

เราปามนะ

• Jr. Member
  • **
วิอะเทพถ้าจุ6แล้ว+เซตปราศเบอมายังไม่ทำไรก็นอนและ(ยังไม่ระเบิด)
ปิดปรับปรุง

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
ผมแนะนำว่า มาสมัครเป็นลูกศิษย์ผมดีกว่า ครับ ผมจะถ่ายทอดวิทยายุทธ์ให้ครับ

เริ่มตั้งแต่ต้นจนจบหลักสูตร ไม่เก็บค่าเล่าเรียนด้วยจร้า ซึ่งตอนนี้ผมมีลูกศิษย์อยู่

ในความดูแลแล้วหลายคนเด้อ รีบๆมาสมัครนะครับ จะเต็มแล้วรับจำนวนจำกัด

ด่วน!!!!

MarCus_KP

จขกท. เข้าแต่บอร์ดตลาด ไม่มาดูบอดตัวเอง - -

•Insomnia' •

• un' :)
ผมแนะนำว่า มาสมัครเป็นลูกศิษย์ผมดีกว่า ครับ ผมจะถ่ายทอดวิทยายุทธ์ให้ครับ

เริ่มตั้งแต่ต้นจนจบหลักสูตร ไม่เก็บค่าเล่าเรียนด้วยจร้า ซึ่งตอนนี้ผมมีลูกศิษย์อยู่

ในความดูแลแล้วหลายคนเด้อ รีบๆมาสมัครนะครับ จะเต็มแล้วรับจำนวนจำกัด

ด่วน!!!!

woon_shock woon_shock

บ้ากาม

• **
คุณ จขกท ครับ ถึงของคุณจะดีแค่ไหน แต่คุณไม่มีทักษะในการเล่นมันก็กากดีๆนี่เอง คุณเล่นวิ แต่คุณรู้ไหมว่า วิน่ะเทพนะครับ มันอยู่ที่ความสามารถของบุคคล(ส่วนตัว) ที่ว่าโดนแอสไม่จุฆ่าน่ะ เพราะว่า วิแพ้ทางพวก แอส เทร ชาป เพราะกันเวทไม่ช่วยอะไรเลยจ๊ะ จะบอกให้ หาวิธีเทพเอาเองละกัน ขอให้เก่งขึ้นนะ 55555555+

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
มาดูอาชีพ แต่ละอาชีพดีกว่า เมื่อเจอ วิ ของเรา
1เบลด เจอ วิ :พิโรธ ทีคงดับเเล้วมัง/ในเวลาเดียวกัน วิ ก้ชนะได้ด้วย สกิล พิโรธ หอก พสุทา เบลดน่าจะดับเเล้วนะ
2 พารา เจอ วิ:พารา อาจจะชนะ สบาย  woon_5555 woon_5555 woon_5555วิบ้างคน พิโรธ เกราะพาราไม่แตก/ในเวลาเดียวกันสามารถ ชนะได้ด้วย สกิลพิโรธ เช่นกัน(คงยาก) - -
3 เบอร(ดี้) เจอ วิ: เบอรเดินมา สับปกติ ก้ ตายเเล้ว !!!  woon_cry woon_cry /ในเวลาเดียวกัน วิก้ กรงน้ำแข็งสิ  g#017 ไห้เบอรสับๆกรงไปเรื่อยๆ เราก้ เยือก สายลม
4 เเอส เจอ วิ : แอสพุ่ง ดับครับ - -/ในเวลาเดียวกัน วิ หอก แอส ทีก้ ดับเหมือนกันครับ - -
5 ชาป เจอ วิ : เล็งยิ่งจุดตาย วายุ บ้ราๆๆๆ ก้ดับ/ พสุทา 3 ครัง ชาป คงนอน - -
6 เทร เจอ วิ : เชียร ยิ่งปิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วิ นอน/ หอก พสุทา เทรดับ -0- <ป.ล ระวังกาลเวลาของเทร ทำงานนะจ้ะ>
7 วิ เจอ วิ : ฝีมื่อ เเล้วละคุณ พี  woon_5555 woon_5555
8 วิ เจอ พระ : พระลำเเสงปิ้วๆๆๆๆ อาจจะนานหน่อย - - วิดับ/ในเวลาเดียวกัน พิโรธ หอก พสุทา ดับ <อาจจะไช้ไม่ได้กับคนทีมีบัฟ .ออ้มกอด.ดวงเเสง.กายทิพย์>
9 วอ เจอ วิ : วิร่ายมา สะท้อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปิ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดับเอง/ในเวลาเดียวกัน ก้ วิ่งหนีสะ - - woon_hurt woon_hurt woon_hurt
ดูในเเง้ เเบบ ทั้ง 2 ฝ่ายนะครับ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_bye
ในความคิดผมนะครับ  woon_555 woon_555 woon_555
10:ทหาร เจอ วิ : ยิ่งปรานีต ปิ้ว วิดับจ้า (ผมทำบ่อยจนโดนวิ ด่า  g#020 g#020 g#020)/ในเวลาเดียว กันอย่าลืม สิเซนเเพ้เวท หอก พสุทา เดียวก้ดับ(ป.ล ท้าทหารหันกลับมายิ่ง น้องวิก้ดับน้าจ้ะ)  woon_555 woon_555 woon_555

แก้วอนิดนุงนะ  woon_555 woon_555

วิโดนสาบใบ้ เนียนเดินมาตี  พอเดินมากดยาแก้เจ็บคอ  กดเหมัน วอก็ดับน่ะจ่ะ woon_5555 woon_5555
ขอไห้จิง เถอะครับ พอดี ผมเกราะสะท้อน 10ไป แล้ว
ป.ล ตอนนี้จุเล่น วิ เศ้รา ขี้เกยีดวิ่ง  woon_cry woon_cry

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
มาดูอาชีพ แต่ละอาชีพดีกว่า เมื่อเจอ วิ ของเรา
1เบลด เจอ วิ :พิโรธ ทีคงดับเเล้วมัง/ในเวลาเดียวกัน วิ ก้ชนะได้ด้วย สกิล พิโรธ หอก พสุทา เบลดน่าจะดับเเล้วนะ
2 พารา เจอ วิ:พารา อาจจะชนะ สบาย  woon_5555 woon_5555 woon_5555วิบ้างคน พิโรธ เกราะพาราไม่แตก/ในเวลาเดียวกันสามารถ ชนะได้ด้วย สกิลพิโรธ เช่นกัน(คงยาก) - -
3 เบอร(ดี้) เจอ วิ: เบอรเดินมา สับปกติ ก้ ตายเเล้ว !!!  woon_cry woon_cry /ในเวลาเดียวกัน วิก้ กรงน้ำแข็งสิ  g#017 ไห้เบอรสับๆกรงไปเรื่อยๆ เราก้ เยือก สายลม
4 เเอส เจอ วิ : แอสพุ่ง ดับครับ - -/ในเวลาเดียวกัน วิ หอก แอส ทีก้ ดับเหมือนกันครับ - -
5 ชาป เจอ วิ : เล็งยิ่งจุดตาย วายุ บ้ราๆๆๆ ก้ดับ/ พสุทา 3 ครัง ชาป คงนอน - -
6 เทร เจอ วิ : เชียร ยิ่งปิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วิ นอน/ หอก พสุทา เทรดับ -0- <ป.ล ระวังกาลเวลาของเทร ทำงานนะจ้ะ>
7 วิ เจอ วิ : ฝีมื่อ เเล้วละคุณ พี  woon_5555 woon_5555
8 วิ เจอ พระ : พระลำเเสงปิ้วๆๆๆๆ อาจจะนานหน่อย - - วิดับ/ในเวลาเดียวกัน พิโรธ หอก พสุทา ดับ <อาจจะไช้ไม่ได้กับคนทีมีบัฟ .ออ้มกอด.ดวงเเสง.กายทิพย์>
9 วอ เจอ วิ : วิร่ายมา สะท้อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปิ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดับเอง/ในเวลาเดียวกัน ก้ วิ่งหนีสะ - - woon_hurt woon_hurt woon_hurt
ดูในเเง้ เเบบ ทั้ง 2 ฝ่ายนะครับ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_bye
ในความคิดผมนะครับ  woon_555 woon_555 woon_555
10:ทหาร เจอ วิ : ยิ่งปรานีต ปิ้ว วิดับจ้า (ผมทำบ่อยจนโดนวิ ด่า  g#020 g#020 g#020)/ในเวลาเดียว กันอย่าลืม สิเซนเเพ้เวท หอก พสุทา เดียวก้ดับ(ป.ล ท้าทหารหันกลับมายิ่ง น้องวิก้ดับน้าจ้ะ)  woon_555 woon_555 woon_555

แก้วอนิดนุงนะ  woon_555 woon_555

วิโดนสาบใบ้ เนียนเดินมาตี  พอเดินมากดยาแก้เจ็บคอ  กดเหมัน วอก็ดับน่ะจ่ะ woon_5555 woon_5555
ขอไห้จิง เถอะครับ พอดี ผมเกราะสะท้อน 10ไป แล้ว
ป.ล ตอนนี้จุเล่น วิ เศ้รา ขี้เกยีดวิ่ง  woon_cry woon_cry
ต่ออีกนิดส เลือดเค้า 22 เค นะจ้ะ คิคิ  woon_555 woon_555

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

pop_999

ผิดบอร์ดหรือเปล่า?

วิเนี่ยนะอ่อน เก่งสุดในเกมละมั้ง
อยู่ที่คนเล่นมากกว่า

เห็นด้วย วิ เทพ ที่สุดแล้ว มันเกราะเวท ไม่พอ มียิง สลายพลังป้องกันฝ่ายตรงข้ามได้อีก โกยแล้วโจมตีระยะไกล แถมเวลาโจมตีมีติดสถานะต่างๆ อีก เบอ ระเบิคคลั่งมา ก็มีกรงขัง อะไรมันจะเทพเกินวิ  แล้วมีคนมาว่าวิ อ่อน ผมยังงง  สงสัยคาเดท จะเทพ มั้ง เลยไม่บอกให้ ปรับปรุง  #038

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผิดบอร์ดหรือเปล่า?

วิเนี่ยนะอ่อน เก่งสุดในเกมละมั้ง
อยู่ที่คนเล่นมากกว่า

เห็นด้วย วิ เทพ ที่สุดแล้ว มันเกราะเวท ไม่พอ มียิง สลายพลังป้องกันฝ่ายตรงข้ามได้อีก โกยแล้วโจมตีระยะไกล แถมเวลาโจมตีมีติดสถานะต่างๆ อีก เบอ ระเบิคคลั่งมา ก็มีกรงขัง อะไรมันจะเทพเกินวิ  แล้วมีคนมาว่าวิ อ่อน ผมยังงง  สงสัยคาเดท จะเทพ มั้ง เลยไม่บอกให้ ปรับปรุง  #038

ผมขอเสริมนิดนึงนะ
จะบอกว่า เกราะเวทย์มันทอนดาเมจทุกอย่างจริงๆ
แม้กระทั่งดาเมจพิเศษสีม่วงมันก็ทอนนะเออ g#034
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

จขกท. คิดได้ไงว่าวิกาก  g#020 g#020 g#020

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
พาราเนี่ยนะเยอะนับคนได้ครับ
ปล. โดดบางคนก้อไม่ตายนะครับ วิสายหมอกงี้ เทรสายหลบ งี้ พาราโดดไม่โดนนะครับ

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • **
ใครบอกวอกาก g#035 g#035
มีทักสะ สะท้อนดาเมจ กายไปยังตีไม่ตายง่ายๆเรย  **เซฟใต้พิพพนะ

ส่วนวิอันนี้ไม่กากนะแค่ต้องมีสเตป woon_o_o woon_o_o
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)