GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณณุ้ไหมว่าแค่เกมอสุรา ทำให้คนต้องออกจากบ้านมาท้าต่อยกัน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

LLอUหื่u.

• Full Member
แม่ยึดคีบอร์ด หรือว่าซุ่มดูอยู่ก็ไม่รู้

woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

ในเรื่องนี้เพื่อนๆ ต้องมีสติในการเล่นเกมนะครับ เราต้องแยกโลกแห่งความเป็นจริงกับโลกในเกมให้ออกนะครับ
ถ้าทำได้ผมเชื่อว่าเพื่อนๆ จะเล่นเกมกันได้อย่างมีความสุขแน่ครับ
ปล. ก่อนที่กระทู้จะออกทะเลรุนแรงไปมากกว่านี้ทางทีมงานขออนุญาตล็อคกระทู้นะครับ