GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เอิ่มความสามารถลูกแก้วแรร์99

tHe kIP

• Newbie
  • *
ตอนนี้ผมรอทีมงานเค้าแก้บัคโกเลมอยู่ครับถึงจะตัดสินอีกทีว่าลูกแก้ว99 ดีหรือป่าว
เพราะ ถ้าทีมงานแก้บัคเสร็จเมื่อไหร่ เหมือนวอมีเลือดเพิ่มขึ้นมาอีกเยอะเลยครับ น่าจะสู้กับอาชีพ อื่นๆได้ดีขึ้น woon_555

aodsdee5

• Newbie
  • *
วอ นะโหด แล้ว วิสู้ไม่ได้เลย ขนาดโดนไม้หมอกยังสะท้อนตายเลย วอเทพกว่าวิ ตีวอทีไร วิผมเลือด9200 ดับทุกที่
แล้วจะเอาไรอีกละครับ

nnnnn

• -_____-
  • Full Member
  • :D

nightjusmin

ใต้ภิภพเดิมๆ 100 M แต่ก็ไม่ยักจะเห็นว่าขายออกนะ วันก่อนเจอคนขายเสกาลก็ 100 M เหมือนกัน ไม่รู้ออกไปยัง เพราะไม่เห็นขายแล้ว คงออกแล้วมั้ง  g#032 g#032 g#032

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me
ทูตความมืด แทบไม่ต้องมีระยะร่าย เลย  ชอบ นะ g#009   [พลังโจมตีเวทมืดน่าเพิ่ม80%ไหนๆก็แรร์99 นี้้ น่า g#014 ]   เมื่อใส่ woon_love รร์99และทักษะอัญเชิญมันดีไปเลย[แต่ก็มีไม่ดีบ้างส่วน]

ใส่คลุมเวทมืด/หมวกนักเวทมืด/เข็มกลัดนักเวทมืด  พลังโจมตีเวทมืด คง สัก ไม่เกิน120% g#015

ยู้ฮู้ววว~~//

~๐ Ryan ๐~

พอความสามารถมันเข้ามา ผมเลือกไม่ถูกเลยว่าจะตีออฟไหน ว่าจะลองออฟคลั่งดูมั่ง  g#031

zavarus

• Jr. Member
  • **
พอความสามารถมันเข้ามา ผมเลือกไม่ถูกเลยว่าจะตีออฟไหน ว่าจะลองออฟคลั่งดูมั่ง  g#031

ออฟคลั่ง ลองดูสิ แล้วมาบอกกันมั่ง หุๆ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
งี้ต้องเสนอลูกแก้ต้องคำสาป เวล99 ความสามารถที่เพิ่มขึ้น มีโอกาศติดสาปแช่ง 100% เมื่อใช้สกิล สาปใบ้ สาปคลั่ง สาปสับสน สาปหิน และเพิ่มผลนานขึ้นเป็น 60 วิ ลดระยะเวลาร่ายสกิลธาติมืดลง 60% มีโอกาศได้ hp 50% จากการใช้เวทธาติมืดโจมตี

แบบนี้สิเทพแน่ อิอิ
แก้