GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากถามพวกพี่ๆเติมเงินกับเกมอสุราหมดไปเท่าไร

nightjusmin

• Full Member
คนที่มีเวลาให้เกมมากๆก็ไม่จำเป็นต้องเติมครับเกมนี้ เพราะเวลาในเกมเปลี่ยนเป็นเงินได้อยู่ ขยันหาบิลล่าก็สบายหละ

ผมเติมช่วงที่่เกมเก็บแอร์ไทม์ครับ ไม่งั้นเข้าไปเล่นไม่ได้

ใช่ คนมีเวลาเยอะ คอมแรง เน็ตแรงก็หาเงินกันได้ง่ายๆ แต่คนไม่มีเวลาก็ต้องถล่มเติมโซลกัน
ปล.89 บาท 2 ใบนั่น เติมตอนเล่นแรกๆจะรีสกิล ส่วน 1000 ล่าสุดเติมซื้อค้อนตุนไว้วันสุดท้ายซะด้วยซิ
woon_5555 woon_5555 woon_5555

nightjusmin

1000 กว่าๆ g#002 ถ้าไม่เติม ผมว่าเทพยากอะ woon_hurt woon_hurt

ไม่จริงหรอก ดูลุงอ้วนซิ เติมแค่ 28 บาท แต่รวยสุดในเซอร์ฟพีเคนะจ๊ะ ซิบอกห่ายยยยย
 woon_555 woon_555 woon_555

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เคยเหนคนเติมเป็นหมื่น แล้วเดือนนึงเติมหลายรอบด้วย

ทุกครั้งที่มีของแถมมาหมวกหรืออะไรก็แล้วแต่เติมเรียบเลย

เหมือนตอนนั้นเค้าพูดแบบว่า เติมซื้อไป5000 แล้วของใหม่มา พรุ่งนี้จะไปซื้ออีก5000 ไม่รู้หมดไปเท่าไหร่อะคนนี้

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

oafoafoafoaf

• Newbie
  • *
ถ้ามีเงิน เติมไปไม่เดือดร้อนพ่อแม่หรือคนอื่น ก็ไม่เป็นอะไรหรอกครับ

เติมเป็นหมื่น มีความสุข ถือว่าอุดหนุนเกมไทยครับ คนที่เติมเยอะ อย่าไปคิดอะไรมากครับ

แต่เติมเงินเกมนี้ไม่เทพที่สุดหรอกครับ มีเวลาให้ ปั้มตัง ของบอส รวยกว่าเยอะอยู่แล้วครับ

`the soldier.

ไม่รู้ถึงหมื่นป่าวตั้งแต่ 4ปีที่ผ่านมาก  อาจจะไม่ถึง เหมือนไม่คุ้มเลยแหะเติมไปตั้งเยอะตั้งแยะแต่เกมอะไรไม่รู้

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ผมไม่เคยขอเงินพอแม่ไปซื้อเติมเงินนะ
แต่เค้าให้ตังผมโดยที่ผมไม่ขอ และไปซื้อ(บางรอบ) g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

LOVE_CUP

• Newbie
  • *

บ้ากาม

• Jr. Member
  • **
เอแคสหมดไป 5พันกว่า ส่วนนอกเกม เยอะมากขอบอกแค่นี้ (สุดท้ายของโดนแฮกหมดตัว)

gabriel

• Newbie
  • *
1000 กว่าๆ g#002 ถ้าไม่เติม ผมว่าเทพยากอะ woon_hurt woon_hurt

ไม่จริงหรอก ดูลุงอ้วนซิ เติมแค่ 28 บาท แต่รวยสุดในเซอร์ฟพีเคนะจ๊ะ ซิบอกห่ายยยยย
 woon_555 woon_555 woon_555

สมัยก่อน PK แจกโซลไม่ใช่หรอกครับ

แสนนึงได้มั้งถ้าจำไม่ผิด...

Maid

• Jr. Member
  • **

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

สามปีกว่าๆ ก็มิใช่น้อย  g#002
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^