GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากถามพวกพี่ๆเติมเงินกับเกมอสุราหมดไปเท่าไร

โจ้ครับ I-jaMes

• Jr. Member
  • **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
เคยเติมไป รวมๆแล้วน่าจะประมาน 3000 บาทได้นะครับไม่ตรงแป๊ะ

LOVE_CUP

• Newbie
  • *
ส่วนมากที่เติมมีเงินเดือนกันแน่เลย  g#003

สำหรับผมเติมวันละ28 ก่อนกลับบ้านทุกวัน g#004

Adolf_Hitler

• **
  • คนดีชอบแก้ไข..,, คนจัญไรชอบแก้ตัว

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
นันสิ รู้สึกเสียดายเงินยังไงไม่รู้  woon_cry woon_cry woon_cry

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

.P a t c h a :)

เติมเดือนละเกือบพันแหนะ
คิดแล้วเริ่มเสียดายตัง TT
 g#002 g#002 g#002

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

◕.◕"

• **
  • ขิงดอง™™™™
89 บาท 2 ครั้ง มั้ง - -"       

อย่างน้อยก็มีค่า ในสายตา "ตัวเอง" !! Damn__

มารศาสตรา

จำไม่ได้ แต่น่าจะหลายพันอยู่ ถือว่าสนับสนุนคนไทยด้วยกันนะ เพราะถ้าเป็นเกมจากประเทศอื่น สตางค์เดียวก็อย่าหวังว่าจะได้ ขนาดRO สมัยเติมแอร์ทามยังรับจ้างเวลจ็อบคลาส1 ยันเวลจ็อบ50 แลกกะบัตรแอร์ทาม30วันเลย

DEK_RoCBoyZ

• **
เติมเท่าไร จำไม่ค่อยได้อ่ะคัฟๆ แต่ตอนที่เล่นนรกครั้งแรก ตังโซล มีเกือบ ครึ่งล้าน  woon_cry woon_cry เติมไปทำไรแว๊ .....
g#021 g#021 

nightjusmin

1178.00 บาทถ้วน
ปล.@แคช 89 บาท 2 ใบ / สลิปบัตรเงินสด1-2โทร 500 บาท 2 ใบ
woon_5555 woon_5555 woon_5555

oafoafoafoaf

• Newbie
  • *
คนที่มีเวลาให้เกมมากๆก็ไม่จำเป็นต้องเติมครับเกมนี้ เพราะเวลาในเกมเปลี่ยนเป็นเงินได้อยู่ ขยันหาบิลล่าก็สบายหละ

ผมเติมช่วงที่่เกมเก็บแอร์ไทม์ครับ ไม่งั้นเข้าไปเล่นไม่ได้