GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถึงอาชีพคนทรงกรณีวันนี้ที่ 1-1 abt

พระMaLeeMeeCat ของเต็มฟิวทั้งตัว หลายๆคนคงเห็นกันแล้ว ว่าคนทรงโกงขนาดไหน สกิลสั่งตายเลย มาห้ามใช้เซริวที่เป็นไอเทมแก้ทางอีก แบบนี้เลิกจัดเถอะครับ หาความสมดุลไม่ได้

ไอสัส

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

พระของเต็มฟิวทั้งตัว พกยาไปเยอะมากแทบทุกยา แต่ไม่ได้กด คือไรวะ ของก็เหนือกว่า ทำไมไม่มีความสูสีที่พอจะสู้ได้เลย

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
ไม่ร้องนะ 5555555555555555

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

Sima-Yi

ผมก็เห็นด้วย มันโกงไป ไหนบอกว่าจะปรับดาเมจให้เบาลงแต่ทำไมไม่ยอมปรับซัที แล้วเรื่องบัค และข้อจำกัดของเสาเงาด้วย ให้มันน้อยๆหน่อย น่ะ บางที ผมเล่นเผ่าอสุรามาเกลือบทั้งชีวิตในการเล่นเกมนี้ ผมยังมองว่าโกงเลย คือไม่ได้เข้าข้างอาชีพไหน  สมควรต้องปรับสกิล และดาเมจคนทรงหรือยัง ถ้ามันคิดไม่ออก ยกสกิลชุดใหม่เลย จะยากอะไร นักหนา บางคนคิดว่า เสาเงา มีวิธีแก้ ใช่แก้ได้ แต่จะมีคนรู้ไหม และที่สำคัญ ในสถานะการสู้จริงๆ มีใครคิดได้ไหมว่า จะต้องหนี ห่างๆ จากระยะเสา 40*40 และต้องมีอ้อมกลอด ต้านทานเคลือนที่ 100% อีก ส่วนใหญ่จะโดนสกิลนี้ตายหมด น้อยคนที่รู้ ถึงรู้ไปก็คิดไม่ทัน เพราะมันคับขันจริงๆ  ถ้าคิดว่าทรงมันดีแล้วหรอ   ผมว่ามันเป็นอาชีพที่สิ้นคิดที่สุดเท่าที่เคยเล่นมาเลย หมดคำบรรยายg#032 g#032

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • กำลังปรับปรุง
เป็นสกิลที่ไม่คิดไรมากเลย ร่ายติดคริได้อีกตะหาก หลบจะไปทันมั้ยเนี่ยเห้อ  woon_cry woon_cry woon_cry

Queencape_

• Newbie
  • *
  • ดิ้นสิรอไร ? งง'
 woon_o_o เสาเงาแรงจริงแต่มันก็มีวิธีสู้นะ โดยส่วนตัวเคยท้วงเรื่องสกิลของคนทรงหลายครั้ง แต่ก็ยังเล่นพอที่จะสู้ไหวนะ
ส่วนคนทรงที่สู้กันวันนี้ เราก็เคยเห็นของที่คนแข่งใช้นะ มันก็ถือว่าดีทั้งตัว

Jimmy'

เเล้วรู้ได้ไงว่าของทรงกาก เคยเห็นของเขาหรอ เขาอาจจะฟิวทั้งตัว+16ทั้งตัวเเหวนก็ได้นะ