GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบอร์เซอร์เกอร์ กับสกิลระเบิดคลั่ง เทพจริงหรือ?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เสนอเรื่องนี้ลง เวบดราม่าได้มะ  woon_5555
อย่าๆ
แค่ไอรอบหมวกโนราห์ก็อยากกระทืบมันอยู่ละ woon_hurt
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

เสนอเรื่องนี้ลง เวบดราม่าได้มะ  woon_5555
อย่าๆ
แค่ไอรอบหมวกโนราห์ก็อยากกระทืบมันอยู่ละ woon_hurt

ถ้าแอดมิน เปนอสุรา แล้วก็เล่นเบอ สายระเบิด PK ด้วย ไปเสนอ คงเป็นดราม่าหน้าหนึ่งแน่เลยวะ  woon_5555

• ชิชิชิ
แล้วไอพวกนั้นมันจะรู้เรื่องกับเรามั้ย g#041
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
ปรับเตรียมความพร้อมไม่ให้ใช้กับคลาสสามได้ กรับ คลาสสามสามารถสลายบัฟคลาสสามได้
เพื่อความเป็นกลาง  woon_5555
สลาย หยุดเวลาอะทำไง
หรือ
โดนสลาย เริ่ม นับดีเลใหม่
หยุดเวลามีวิธีฆ่าครับ ยังพอแก้ทางได้ แต่แค่บางอาชีพ บางสายเท่านั้นนะที่ทำได้

• ชิชิชิ
วอลอค สะท้อนเลย g#041

hipho

• Newbie
  • *
นั่นสิตั้งทำไมหว่า  ยังไมมีบทสรุปเลย อ่านไปก็ไม่เห็นได้อะไรเลย  รอสรุปได้ก่อนแล้วค่อยตั้งจะดีกว่านะครับ

เอาเตรียมความพร้อมออกเหอะครับ
เดี๋ยวก็มีคนมาบ่นเทรหยุด10 เตรียมความพร้อมมาตลอด ไม่ได้เล่นอีก
เตรียมยืนหยัด เตรียมอะไรก็ตามสารพัด ใช้ได้เรื่อยๆ โกงจะตาย

จะไปปรับทหารทำไม  ทุกวันนี้ทหารก็จิไม่มีคนเล่นแล้ว  แค่แต่ละสกิลมีวิธีแก้ก็พอแล้วหละ
หยุดเวลา  ตลอดนี้ไม่มีปัญหาเพราะถ้าเทรฟื้นมา ก็สามารถตายได้ แค่วิ  ยิงไฟ หรือสายลมไว้  หยุดเวลาไปตื่นมาโดนก็ตายอยู่ดี ถ้าระยะอมตะตอนฟื้นหนีทันไปหาทหาร ช่วงนั่นเรียกเพื่อนวาปมาฆ่าก็ยังได้   แต่เบอร์ต่างกันตรงอมตะที่ตัวไม่มีช่วงหรือช่องทางที่สามารถฆ่าได้เลยต่อให้ยกคนมาเป็นฝูงก็ตาม  ความจริงทุกคนก็รู้ๆและเห็นๆอยู่ว่ามันเป็นยังไง  ต้องดูว่ายอบรับได้แค่ไหน

ละถ้าผมจะบอกว่าเอาเตรียมออก แต่เอาสกิลดีๆใส่ไปแทนงี้ล่ะครับ

เอาเตรียมความพร้อมออกเหอะครับ
เดี๋ยวก็มีคนมาบ่นเทรหยุด10 เตรียมความพร้อมมาตลอด ไม่ได้เล่นอีก
เตรียมยืนหยัด เตรียมอะไรก็ตามสารพัด ใช้ได้เรื่อยๆ โกงจะตาย

ผมว่าเอาคนอย่างคุณอะครับออกดีกว่า

woon_5555

มาเล่นเซืฟ PK สิครับ เล่นสวรรค์อย่าโง่
ถึงให้มันสลายได้ แล้วไงอะครับ
มันก็เตรียมแล้วระเบิดต่อ
ทหารเตรียม8ตัวงี้
จิตแห่งศรดีเล1นาที สลายยังไงก็ไม่ทันครับ
ชาปโดนเบอสับทีเดียวก็ตาย[ยอดรัก]ละครับ

• **
ขอแค่ให้จิตแห่งศรสลายได้ คนเล่นชาร์ปเก่งๆ เขาก็มีวิธีฆ่าเบอได้แล้วครับ
ส่วนถ้าอยากให้ปรับก็เอาเป็นตรียมความพร้อมได้แค่สกิลคลาสสอง ก็น่าจะไม่มีปัญหา

hipho

• Newbie
  • *
ขอแค่ให้จิตแห่งศรสลายได้ คนเล่นชาร์ปเก่งๆ เขาก็มีวิธีฆ่าเบอได้แล้วครับ
ส่วนถ้าอยากให้ปรับก็เอาเป็นตรียมความพร้อมได้แค่สกิลคลาสสอง ก็น่าจะไม่มีปัญหา
.

เซืฟ PK ไงครับ สลายมาแล้ว พระก็ฟู เบอเลือดเยอะจะตาย ไม่ตายหรอกครับ

• **
พระฟูไม่ทันหลอกครับ  ชาร์ปสายยิงหนัก เทพๆ ใช้สกิลยิงได้ 10-16 k ครับ แถมยิงเร็วเท่ากับเบรดดาบคู่ และแอส พระที่ไหนจะฟูทัน ต่อให้เบอนั่นกดยืนหยัดด้วยครับที่ติดปัญหาขณะนี้มีเรื่องเดียว เรื่องอมตะ คนเล่นชาร์ปเก่งๆ ถึงไม่มาสู้กับเบอ
ปล.ทีมงานมาเห็นจะเอาไปปรับสกิลชาร์ปป่าวหว่า  woon_555

I3lade.O.T.O.P.

• Jr. Member
  • **
  • ผู้ชายอบอุ่น
* ถ้าทีมงานปรับเบอให้ถูกสลายได้ ทหารก็ถุกใช้งานกับอาชีพอื่นอยู่ดี เช่นเทรหยุดเวลา
 มิหนำซ้ำคนจะเลิกเล่นเบอสายระเบิด ด้วยเพราะอมตะโดนสลายก็กากเลยทีนี้

*ถ้าทีมงานปรับเทรหยุดเวลา ทหารก็ถูกใช้กับเบอเหรือตัวอื่นอยู่ดี
งานนี้เทรลำบากแน่ หยุดลีเลนาน

*ทางที่ดีทีมงานควรจะปรับทหารเตรียมเอง เพื่อจะไม่ใด้ไปช่วยให้อาชีพไหนเกรียนได้อีก ..เซฟ PK
หาจะมองแค่ว่าใบก๊อปปี้ล่ะที่นี้ขายไม่ได้เลย แล้วคุณจะเสียใจที่มองแค่นั้น ใบก๊อปปี้ไม่กี่โซลหรอก เมื่อเทียบกับผู้เล่นที่ลดน้อยลงทุกวัน

..TEERAK..

จะปรับสกิลของทหาร เพราะเบอเกรียนๆอย่างนั้นรึ
เคยคิดกันไหมว่า บางคนเค้าใช้เตรียมความพร้อมในทางที่เป็นประโยชน์ก็มี
ปรับเพราะพวกตีกัน อีกแล้ว แถมปรับอาชีพที่แย่อยู่แล้ว ให้พิการลงไปอีก จำเริญๆ

เบอมันเกรียน ก็สลายบัพมันซะ แล้วไง?? มันวิ่งไปเตรียมใหม่ อมตะใหม่ สินะ
แล้วชาร์ป จะมีพวกเป็นทหารมั่งไม่ได้รึไง เตรียมเข้าไปสิ จิตศร อมตะมา สลายอีก
แค่นี้มันก็พอจะแก้ทางกันได้แล้ว สมใจคุณเกรียนทั้งหลายที่ชอบตีกันละ แพ้มั่ง ชนะมั่ง อยู่ที่ใครมือไวกว่ากัน วัดกันเอาเอง
จะไปปรับทหารทำไม ไม่เข้าใจ ปรับทีคนบริสุทธิ์เค้าเดือดร้อนไปด้วย คิดกันมั่งเถอะครับ

ส่วนคนที่ว่าจะเอาทหารไปเตรียมเทรหยุดเวลา
ถึงจะหยุดเวลา 10 ก้เถอะ พวกเทพๆมันก็แหกวงได้นะ ไม่ใช่ว่าไม่ได้

X-Burner

มีดราม่าระเบิดอีกกระทู้ละ

คือเทรหยุดตลอดน่ะมันคือเวลาตีกันกิวใหญ่ๆมานก็จะยกพวกไปเป็นสิบ ตีกันมั่วหมด

แล้วเทรอ่ะมนก็มา ยิง(หน้าไม้)สาบมาด้วยน่ะยิงตายเรียบพอเราตีมันตายก็หยุดเวลา แล้วหลังเทรหยุดห้าวิจะทำไรมันไม่ได้

แล้วมันก็วาปหนีไปเตรียมที่ในเมืองแล้ววาปมา ยิงอีกพอเรารู้ว่ามันหยุดเราไม่ตี แต่ก็มีคนไปตีมันอยู่ดีแล้วก็หยุดพี่เทรก็วาปไปเตรียมมาอีก

โดนบ่อยมาก pk = = ไม่ได้บอกให้ปรับไรนะแค่เล่าเหตุการที่เจอ ทหารเตรียมพี่แกคงเจอมาก - -. เบอโดนหยุดก็เน่า

.

wangkal085

• Newbie
  • *

Rest In Peace

ปรับเตรียมความพร้อมไม่ให้ใช้กับคลาสสามได้ กรับ คลาสสามสามารถสลายบัฟคลาสสามได้
เพื่อความเป็นกลาง  woon_5555

สลาย หยุดเวลาอะทำไง
หรือ
โดนสลาย เริ่ม นับดีเลใหม่

นาฬิกาหาย ดีเล คิดเหมือนเดิม  g#019

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
อย่าๆ

ถ้าแอดมิน เปนอสุรา แล้วก็เล่นเบอ สายระเบิด PK ด้วย ไปเสนอ คงเป็นดราม่าหน้าหนึ่งแน่เลยวะ  woon_5555

เอาเรื่องนายไปแจ้งน่าจะมันกว่านะครับ  g#006 g#006