GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ล๊อกกะทุ้อีกละ

nutlovely

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน
กุสรุปตามที่กุเข้าใจนะ
1.มึงบอก พวกกุเข้าไปเล่นให้อีกกิล
ผลคือ มึงแพ้ = ต่อให้มึงเข้ามารอบชิง ก็ แพ้ อยู่ดี เพราะ มึงแพ้แต่เริ่ม เข้าใจนะ ว่ากิลมึงกาก
----> รอบชิงกูมีอะไรเด็ดๆ ไง  ถึงแพ้ไม่ว่านะ แต่เล่นแบบนี้น่าเกลียดไปนิส

มึงหรอจะมีอะไรเด็ด ๆ เด็ก ๆ มากกว่าไหม กระจอกยังไงก็กระจอกยังงั้น

2.ที่บอกความสามารถโกงนี่ คือ
พวกมึงไม่มีสินะ หรือคือ "พวกมึงไม่มีปัญญาชนะ กิลไซโคร มาร เอนเลส" สินะ
---> จริงเหรอครับ ??? 2-3 วอที่ผ่านมานี่คืออะไรเหรอ ?

วอแล้วได้อะไร อยากได้มึงก็เอาไปสิ แค่พวกกุขี้เกรียจวอกัน มึงถึงทำเป็นผงาดได้หรอก กิลกุครองมา 70 80 สมัย มาก่อน ไอเด็กเพิ่งขึ้นแล้วได้ใจอย่างมึงก็ทำได้แค่นั้น
บ้านตอนนี้เอาไว้ทำไร ? เจอความสามารถรางวัลของ "ผู้ชนะ" ย้ำว่า "ผู้ชนะ" ถึงกลับแถไปสารพัด กลัวสู้ไม่ได้เอาโน้นเอามานี่มาอ้าง

3.ไอที่มึงพิมพ์ในเกมตัวส้มเนี้ย มี จีเอ็ม บางท่านให้การสนับสนุน มึงพิมพ์หรือหมาพิมพ์ ห่ะ ไม่ยอมรับความจริง ?
-----> มึงนี้โง่ยังเสือกอวดฉลาด ถ่ายมาแค่นั้น แต่เนื้อความทั้งหมดที่กรูพิมคือ
รายงานที่กรูจะเขียนไปครับ เพราะมีหลักฐานครบทุกอย่าง ไอ่ที่บอกว่าสนับสนุนคือ
ไม่ได้สนับสนุนกูครับ

หรอครับมึงนี่กลับคำพูดเก่งจริง ๆ ไม่อาย "เดรัชฉาน" บ้างหรอวะ ?

นิสัยตุ๊ดๆ เล่นเกมก้อตุ๊ดๆ  แถมยังพิมไม่รู้เรื่อง Activity  รำคาญว่ะ
กูไม่รู้หรอกนะว่าใครเล่น แต่ชื่อนี้แมร่งกากสัส ว้าปหลอย ผอบ ถุยยย

nutlovely

• **

Slipknot

• Full Member
อิจฉาใหย่รอย
หล่อๆ ตอนนี้หล่อกว่านั้นเยอะ ยังไม่เอาลง

ไอที่ว่ไปฟอตเน้ต ลดความออ้วนอะนะ 55555555555555555555555555

กะจอกไอสัสส 

nutlovely

• **
หล่อๆ ตอนนี้หล่อกว่านั้นเยอะ ยังไม่เอาลง

ไอที่ว่ไปฟอตเน้ต ลดความออ้วนอะนะ 55555555555555555555555555

กะจอกไอสัสส
อันนั้นตอนเริ่มต้นลด ตอนนี้อีกนิสเดียว ซิกแพค ไขมันหายหมด
(เริ่มนอกประเด็น)
ไปล่ะๆ รำคาน

ninenoi♡

• Newbie
  • *

กะจอกไอสัสส
อันนั้นตอนเริ่มต้นลด ตอนนี้อีกนิสเดียว ซิกแพค ไขมันหายหมด
(เริ่มนอกประเด็น)
ไปล่ะๆ รำคาน
กล้ามเค้าเล่นกันหลายปีนะครับ อย่ามาทอแลล g#026

Activity

• Newbie
  • *
Activity คือแอสกากๆ ผอบหลอยป่ะวะ ลืมแระ 55555

กากแล้วกลัวทำไมครับ ตัวหลักๆกิลผมมาแค่ คนเดียว กลัวกันใหญ่ ถึงขนาดต้องเก็บก่อน ไอที่ว่าผอบหลอยนี้ มีหลักฐานไหมครับ ?
ผมเก่งกว่าคุณเยอะครับ ยอมรับความจริงบ้างเถอะครับ อย่าทำตัวเป็นหมาขี้เรื้อน "เก็บ Activity ทุกอย่างจบ" วิเทพสุดในเซิฟพิพบ กล่าว...
(ถุ้ยยย ให้กับคำว่าเทพสุดในเซิฟ) XD

nutlovely

• **
Activity คือแอสกากๆ ผอบหลอยป่ะวะ ลืมแระ 55555

กากแล้วกลัวทำไมครับ ตัวหลักๆกิลผมมาแค่ คนเดียว กลัวกันใหญ่ ถึงขนาดต้องเก็บก่อน ไอที่ว่าผอบหลอยนี้ มีหลักฐานไหมครับ ?
ผมเก่งกว่าคุณเยอะครับ ยอมรับความจริงบ้างเถอะครับ อย่าทำตัวเป็นหมาขี้เรื้อน "เก็บ Activity ทุกอย่างจบ" วิเทพสุดในเซิฟพิพบ กล่าว...
(ถุ้ยยย ให้กับคำว่าเทพสุดในเซิฟ) XD

ว้าวว รูปนี้นานมากแล้ว ตอนยังไม่ได้จิต แต่ตอนกูจิตครบนี้ หนี ว้าป ผอบ ถุยยยย เทพผอบครับ ยอมๆๆๆๆ

Activity

• Newbie
  • *

ว้าวว รูปนี้นานมากแล้ว ตอนยังไม่ได้จิต แต่ตอนกูจิตครบนี้ หนี ว้าป ผอบ ถุยยยย เทพผอบครับ ยอมๆๆๆๆ

กุไปตีมึงตอนไหนครับ ตอนมึงจิตครบ กุไม่ได้เล่นแล้วครับ จะสร้างภาพก็ให้เนียน ๆ หน่อยเถอะ สึด
กระจอก เป็นถึงหัวกิลเล็กๆ กิลนึง
  g#030

Slipknot

กุไปตีมึงตอนไหนครับ ตอนมึงจิตครบ กุไม่ได้เล่นแล้วครับ จะสร้างภาพก็ให้เนียน ๆ หน่อยเถอะ สึด
กระจอก เป็นถึงหัวกิลเล็กๆ กิลนึง
  g#030

กรุไม่เข้าใจเลย แล้วตอนั้น  ันจุ 6ปะวะ  เรา จ6ปะวะ  ก้เท่าๆๆกัน   แล้วทำไมต้องอ้างว่า  ตอนนี้จิต14--

Slipknot

ชื่อ นัทเลิฟลี่ โหดจังเลย 5555
วาปผอบหลอย เทพมอนี้เยอะนะ อยากจะบอก

Slipknot

อย่าด่า เส้น  จีเอ็มดิ  เดียวเจอแบน  นะสัส   เขาสั่งแบน id  เข้าตัวหลักไม่ได้นะ   woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

งืม

• ฮี่ฮี่
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด
น่าตื่นเต้วส์มากเรยข๊ะ  อดใจจะเสือกไม่ไหวเรย g#022