GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รักษาสัจจะหรือเปล่า

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
อย่าคิดไรมากครับมันไม่มีคำว่าสัจจะจากทีมงานเกมส์นี้หรอกครับ
รับปากไม่ทำ บอกจะแก้ไม่แก้ ผัดวันประกันพรุ่งนี่แหละของถนัด หึๆๆๆ
woon_555

เรื่องอะไรเอ๋ย บอกเราได้ไหม ^^ เดียวเราจัดให้

บอกได้ซิครับ เซิฟอวตารที่จีเอ็มบอกจะให้500พร้อมย้ายจุไง พอแจ้งปัญหาจีเอ็มก็ชอบปิดกระทู้แล้วก็บอกว่าเดี๋ยวดำเนินการแต่ผมก็รอเก้อ เซ็งนะครับทีมงานครับ

ขออธิบายก่อนเลยนะครับ เพื่อความเข้าใจนะครับ ก่อนการตัดสินใจสร้างไอเทมกล่องจิตและกล่องจุ เราคิดว่าจะให้เพียงของสมนาคุณมูลค่า 500 บาท อันได้แก่ พวกยาเวล เช่นชุดสุดคุ้ม เส้นขั้นเทพ ชุดบู๊ อะไรแบบนั้นเท่านั้นครับ แต่พอเราทำระบบย้ายจิตกะจุ ในส่วนนี้ก็เลยยกเลิกไปครับเนื่องจากผมคิดว่ามูลค่าของกล่องเหล่านี้มันมีค่ามากกว่า 500 บาทที่เคยเสนอไว้อยู่แล้วครับ เลยไม่ได้พูดถึงตรงนี้กันต่อ หากสับสนต้องขออภัยจริงๆครับ

แจ้งเรื่องมาทาง support.gameindy.com เลยครับ  แจ้งเรื่องมาทาง support.gameindy.com เลยครับ 
แจ้งเรื่องมาทาง support.gameindy.com เลยครับ  แจ้งเรื่องมาทาง support.gameindy.com เลยครับ 

วันครบกำหนด ? วันครบกำหนด ? วันครบกำหนด ? วันครบกำหนด ? วันครบกำหนด ? วันครบกำหนด ? วันครบกำหนด ?
สัจจะ ? สัจจะ ? สัจจะ ? สัจจะ ? สัจจะ ? สัจจะ ? สัจจะ ? สัจจะ ? สัจจะ ? สัจจะ ? สัจจะ ? สัจจะ ? สัจจะ ? สัจจะ ?

เรื่องนี้ช้าที่ผมเองครับ เพราะผมทำทุกเคสทั้งชดเชยเซิร์ฟเวอร์หลักและย้ายของอวตารครับ ขออภัยที่ล่าช้าครับ แต่มั่นใจได้ว่าได้แน่นอนครับผม

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณที่ตอบค่ะ ค่อยชื่นใจ และมั่นใจว่าจะได้ g#020  อิอิ #038 #038

neung_01

• Newbie
  • *
เอายาแดงไม๊ครับ รู้สึกจะมีคนสีข้างถลอก อิๆๆ  woon_555

coalapanda

จะพยายามให้ทุกเคสไม่เกิน 7 วันนะครับ

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
จะพยายามให้ทุกเคสไม่เกิน 7 วันนะครับ

อ่ะ สู้ๆ เค้ารออยู่ woon_hurt woon_hurt woon_hurt

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• อย่ามาไทย

7 ปียังพอรับได้ 7 วันเร็วไป

coalapanda

7 ปียังพอรับได้ 7 วันเร็วไป

support หมายเลขอาราย

7วันแล้ว g#002

เดี๋ยววันจันทร์ไล่ปิดอีกรอบนะครับ  g#031 g#031 g#031

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
แจ้งเรื่องไป 12 วันแล้วค่ะ เข้าวันที่13ละค่ะ g#018 g#018 #21564

coalapanda

แจ้งเรื่องไป 12 วันแล้วค่ะ เข้าวันที่13ละค่ะ g#018 g#018 #21564

ขออภัยจริงๆนะครับ ไม่ได้ลืมแต่ทำไม่ทัน T__T

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **

ขออภัยจริงๆนะครับ ไม่ได้ลืมแต่ทำไม่ทัน T__T

อย่างน้อยโคอาล่าก็ใส่ใจเรา ฮือๆๆๆๆๆๆๆ T___T woon_cry woon_cry woon_cry

coalapanda

อย่างน้อยโคอาล่าก็ใส่ใจเรา ฮือๆๆๆๆๆๆๆ T___T woon_cry woon_cry woon_cry

รอหน่อยน้า  woon_hurt woon_hurt