GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซิฟวุ้นหน้าหนังสือ เป็นของกิลฮาเร็มหรอครับ

kumpon91

• Newbie
  • *
นี่มันเกมไม่ใช่ชีวิตจริง ไหวปะเนี้ยสมองไปหมดละนะ 55555

.._CaffeineZaa_..

• Jr. Member
  • **

boat9339

• Newbie
  • *
คนตั้งกระทู้ไร้สาระวะ เก่งได้ไม่เท่าเค้าหรอ
ก็บอกแล้วไงครับว่าฆ่าผมไม่ว่าแต่อย่าไล่ ผมเคยปิดพีเคแล้วเว่วแล้วครับแต่สุดท้ายก็โดนเทรลากใส่แล้วพลางผมก็เลยคิดว่าคนมันเลวจะใช้วิธีไหนมันก็เลวใส่อยู่ดี

╬ ♫♪〃™~☻š‘"’*•。ღ*♥-Berry-Cheescake-_SaKuRa♥*。ღ•*‘"’☺~™〃♪♫ ╬

• **
  • *~ Ja$Min€ ~* >///////< ~๐*•.Pl☻yfaR.•*๐~
คนตั้งกระทู้ไร้สาระวะ เก่งได้ไม่เท่าเค้าหรอ
ก็บอกแล้วไงครับว่าฆ่าผมไม่ว่าแต่อย่าไล่ ผมเคยปิดพีเคแล้วเว่วแล้วครับแต่สุดท้ายก็โดนเทรลากใส่แล้วพลางผมก็เลยคิดว่าคนมันเลวจะใช้วิธีไหนมันก็เลวใส่อยู่ดี

นายนี่พึ่งเริ่มต้นเองนะ อย่าพึ่งร้องสิ  g#043 woon_555

ค น เ ก่ า ใ น วั น ว า น ™™

• **
  • คนเก่าแก่ ™
การถูกผู้เล่นด้วยกันฆ่า ไม่ได้มีผลมากมายกับเรามากมาย นอกจากไปเกิดใหม่ที่จุดเซฟล่าสุด อาจรำคาญใจเล็กน้อย สิ่งที่กำลังเผชิญปัญหาอยู่ทำให้เราแกร่งขึ้นได้

เป็นธรรมดาที่แต่ละคนในการเล่นต้องการไปต่างๆนานา หากไม่สบายใจแต่ยังรักการเล่นอยู่ก็ยังมีทางเลือกอื่น อาทิ

1.เลือกแผนที่อื่น หรือเล่นเวลาที่คนเล่นน้อยๆ ตามที่เราสะดวก เช่น เช้ามืด หรือ ช่วงดึกๆ เท่าที่เหมาะสมกับตัวเรา
2.เปิดตัวละครไว้ในเมือง(อาจหาการงานทำเพื่อฆ่าเวลา)จนหมดเวลา Pk. แล้วค่อยเก็บระดับต่อไป (ถ้าประสบการณ์ที่ได้น้อยไป อาจซื้อยาคูณต่างๆร่วมตามกำลังทรัพย์)

ภีรเดช บัวประเสริฐ

• **
นี่มันเกมไม่ใช่ชีวิตจริง ไหวปะเนี้ยสมองไปหมดละนะ 55555

เกม อะดี นะ แต่ คนที่เล่น อะแย่ เอง ถึงเกมจะไม่ใช่ชีวิต จริง แต่เกม ก็เป็นพื้นฐานของการใช้ชีวิต  คนเรามันคิดไม่เหมือนกันหรอก อย่า เอา ความ คิดตัวเองไปเทียบกับคนอื่น
ถ้า คนมันคิดเหมือนกัน มันคงได้เมีย คนเดียวกันแล้ว ละ   woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

เกม อะดี นะ แต่ คนที่เล่น อะแย่ เอง ถึงเกมจะไม่ใช่ชีวิต จริง แต่เกม ก็เป็นพื้นฐานของการใช้ชีวิต  คนเรามันคิดไม่เหมือนกันหรอก อย่า เอา ความ คิดตัวเองไปเทียบกับคนอื่น
ถ้า คนมันคิดเหมือนกัน มันคงได้เมีย คนเดียวกันแล้ว ละ   woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
เมียแบบนี้ ก็ขอคิดก่อน

The.

• The
  • Full Member
ไม่อยากโดนไม่อยากตาย เชิญ สวรรค์ครัชชชช
ผมเบื่อแล้วเกมนี้ เลิกเล่นแล้ว ใครอยากได้ไอดีบอกในเมลนี้ครับ boat20009@hotmail.com
เอามาดิ  g#037

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
เป็นกำลังใจให้ จขกท. สังคมเกมมันเปลี่ยนไปแล้วละคะ  g#031

เล่นแล้วเสียสุขภาพจิตก็เลิกเถอะ

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
  • iFrozen mini โมบาย
คือ อ่านมาตั้งแต่หน้าแรกจนถึงหน้านี้  woon_huh จขกท. ต้องการอะไรจากกิลฮาเร็มค่ะ

1.ที่บอกว่า โดนเด็กในกิลฮาเร็มไล่ที่่
**สาเหตุ คือ จขกท.มาแมพนี้ทีหลัง คนเวลก่อน ก้อต้องได้เวลสิค่ะ มันเป็นมารยาทเลยนะ ถ้าใครเวลยุ มันก็สมควรเป็นอย่างยิ่งที่คนมาทีหลังก็ต้องไปหาแมพอื่น
เพราะคุณก้อบอกว่า แมพมีเยอะแยะ ...แล้วจะมาอะไรกับแมพนี้กันค่ะ

2.ที่บอกว่า เวลกันยุไม่กี่คน ทำไมไม่รับตี้
**คำตอบที่มี ก็คือ ปกติกิลฮาเร็มเวลกันแต่พวกเรา ไม่รับคนนอกเข้าตี้นะค่ะกดยาเวลกันก็อยากได้เปอร์แบบเต็มๆ ไม่อยากแชร์กับคนอื่น จะว่าใจแคบก็ได้ ไม่แคร์..

***ปล. รองกิลฮาเร็มมาตอบให้แล้วนะค่ะ มีอะไรสงสัยถามได้***
ดาบคู่!!!

SecretService

• Newbie
  • *
  • Иĭĝŋм∂řЄ
เงิบกันเลยทีเดียว อยากเข้าตี้แต่เขาไม่รับเข้า มาทีหลังแต่อยากเลเวลแมพที่มีคนเลเวลอยู่ ผมคิดว่าเขาทำดีแล้วถึงจะไม่ได้บอกให้ย้ายแมพดีๆ แต่ก็ดีกว่าโดนไล่ฆ่า ลองเป็นเมื่อก่อนสิครับ เจอกันแต่ละที คิดไว้เลยว่าคือตัวหาแมพที่มีปาร์ตี้เพืิ่อที่จะเอาตัวหลักมาเกรียน  woon_5555

.._CaffeineZaa_..

• **

พื้นฐานการใช้ชีวิต นี่แค่ปัญหาเล็กน้อยเองยังดราม่าขนาดนนี้ ถ้าชีวิตจิงเจออุปสรรคไม่ยิ่งกว่านีหรอ ก้ออย่าโลกสวยไป ชีวิตจิงมันโหดร้ายกว่านี้เยอะ woon_sunny woon_sunny