GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

2 มาตรฐาน (คนทรง vs วิสาจ)

คนทรงก็สายเวทย์นะเออ  woon_555 woon_555  woon_5555

ปรับเลยๆ ชอบๆ

ปล. ที่ว่าสายเวทย์โกงๆนี่ ใน PK ขอชื่อสายเวทย์เก่งๆหน่อยครับ เด๋วผมเอาแอสผมตีโชว์ ว่าล้มไม่ล้ม
ปล2. วิผมเจอแอสตัวเอง 2วิล้มครับ
แล้วอาชีพอื่นๆไม่ใช่แอสล่ะครับล่ะครับ แหม

padit

• Newbie
  • *
รอกันต่อไป สมดุลของเกมนี้   

สายเวทมักโหดตลอดกาล    ถ้าไม่โจมดอกเดียวดับ  จะเป็นเราที่ดับเอง  เจริญพร g#027

แหม๋ ก็เส้นจีเอ็ม เล่นวิ นิ ครับ เส้นจีเอ็มไม่ได้เล่น คนทรง  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

juon

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_5555 woon_5555

อาชีพเทพเจ้าโดนปรัับเเล้ว เเต่มันยังตีดาเมจโหดเกินอยุรึปล่าวเนี่ย เเล้วขอบเขตมันยังอิสระเกินไปมั้ยอยู่รึปล่าวนิ้

woon_yes woon_yes

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
ก็น่ะ หาวิธีชนะไม่ได้ แล้วมาบ่นโกง
มิงลองเล่นกันหรือยังวิ อ่
ผมเห็น อาชีพอื่นก็ฆ่าได้ ถ้าฉลาดพอ เทคนิคมันมีเยอะน่ะ ไม่อยากพิมพ์เยอะ เด่วก้มาดราม่า วิกันอีก เหนประจำ
เบอก็ฆ่าได้ เบลดก็ฆ่าได้ เทรนี่ก้ฆ่าได้ แอสก้สบาย(สบายเกินไป) วอร์ไม่ต้องพูดถถึง ใสๆอยุแล้ว

แล้วไอ้เรื่องเพลิงโกง หมอกโกง อ่าน่ะ กุว่ามันมีอีกตั้งหลายอาชีพที่โกงกว่านี้ และถ้าจะพูดกันจิงๆจิงรับรองได้ว่ามันจะยาวไปอีกหลายหน้า ทางที่ดี ไปดูตัวเองก่อนดีกว่าน่ะ

ถ้าพิมพ์มายาวไปขออภัย

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
แหม๋ ก็เส้นจีเอ็ม เล่นวิ นิ ครับ เส้นจีเอ็มไม่ได้เล่น คนทรง  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

กำ แอสท่าน ยังอยู่บ่ #038

0.Tommy.0

• Jr. Member
  • **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed

doy~เคีย!

• **
กายภาพ โกย ลดโจมตี

เวทย์ โกย ไม่ลดโจมตีเวทย์

woon_555 woon_555 woon_555

สายกายภาพ ไม่แม่นตีไม่โดน

สายเวท หลับตายิงยังไงก็โดน

ชอบคำนี้มาก สายเวดหลับตาตีก็โดนไปหมดไม่ต้องมีเเม่นยำเหมือนกายาภาพ  ไม่เข้าใจจีเอมเหมือนกัน โกงเกิน   woon_yes woon_yes woon_yes

The.

• The
เพ้อออ  g#031

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • **
ก็น่ะ หาวิธีชนะไม่ได้ แล้วมาบ่นโกง
ผมเห็น อาชีพอื่นก็ฆ่าได้ ถ้าฉลาดพอ เทคนิคมันมีเยอะน่ะ ไม่อยากพิมพ์เยอะ เด่วก้มาดราม่า วิกันอีก เหนประจำ
เบอก็ฆ่าได้ เบลดก็ฆ่าได้ เทรนี่ก้ฆ่าได้ แอสก้สบาย(สบายเกินไป) วอร์ไม่ต้องพูดถถึง ใสๆอยุแล้ว

แล้วไอ้เรื่องเพลิงโกง หมอกโกง อ่าน่ะ กุว่ามันมีอีกตั้งหลายอาชีพที่โกงกว่านี้ และถ้าจะพูดกันจิงๆจิงรับรองได้ว่ามันจะยาวไปอีกหลายหน้า ทางที่ดี ไปดูตัวเองก่อนดีกว่าน่ะ

เออ วิทีโดนฆ่าคนนั้นคือกระจอกมากสินะ คุณลองมาฆ่าวิพี่เมือกดูก่อนมั้ยเเล้วค่อยพูด สั้นๆ ได้ใจความ โอเคนะ woon_bye woon_bye woon_bye

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?

มโน

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
แล้ววิไม่ปรับมั้งเหรอถึกก็ถึก เกราะเวทย์ทอนดาเมจ 35%
ธรณ๊พิโรธด้วยพลังโจมตีเวทย์520% กันกายภาพกันเวทยเหลือ0 ทันที ดีเลก็เเทบไม่มี
หมอกเทอร์ร่าอีก รัศมีกว้างขวาง โดนไปเดินไม่ได้ ใช้ทักษะไม่ได้
เพลิงอัสนีบาต เห้อไม่อยากพูดไปมากกว่านี้ล่ะ อาชีพนี้อ่ะโกงโคตรเหมือนกัน

ถึกจริงๆคับ มีโล่ เกราะเวท5 ตระกรุด เบรดผ่าไม่ตาย พาราโดดไม่ตาย ผมไม่เข้าใจ เเทนที่สายเวทจะบางกว่าเบรดพารา เเต่ถึกกว่าเห็นๆ เเล้ววิบางคนเลือดเป็นเเสน ปั้มยาผีบอกสบายเลย ไม่ตายง่ายๆ ไอพวกที่คิดว่าเทพ ลองไม่ปั้มยาดูคับ เงิบทุกราย

ถ้าไม่โดนลุมไม่กดยาก็ไหวนะครับ แต่ถ้าลุมเล่นอาชีพไรก็ต้องกดครับ ไม่เชื่อมา1-1กับผมได้นะ  woon_sunny

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

เออ วิทีโดนฆ่าคนนั้นคือกระจอกมากสินะ คุณลองมาฆ่าวิพี่เมือกดูก่อนมั้ยเเล้วค่อยพูด สั้นๆ ได้ใจความ โอเคนะ woon_bye woon_bye woon_bye

อาชีพอื่นสู้ไม่ได้ก็เอาอาชีพเดียวกันไปสู้สิครับ ของถึงเท่าเค้ารึป่าว ฝีมือเท่าเค้ารึป่าว

Directorr

ไปดูของคุณเมฆก่อนไหมครับ ว่าใส่ของอะไร  ฟิวชั่นของไปกี่ชิ้น  หมดงบไปกี่เอ็ม

ตัวละครที่ไปตีคุณเมฆ มีอะไรบ้าง  ราคามันสมน้ำสมเนื้อกันหรอครับ 

ของเขาฟิวอัตราโป๊ะ ต่ำๆ 4-5 ชิ้น หมดงบไปเท่าไร

ผมมั่นใจว่า ถ้ามีแอสที่ใส่แหวนไฟ  ของท๊อป และฟิวชั่น ในระดับเดียวกัน  ก็ล้มครับ

อันนี้ผมก็ไปถามเจ้าตัวมา โดนจ้าวสังเวียนต่อย ถ้าไม่ติดคฑา ก็ล้มเหมือนกันครับ

ปล.ในเซิฟ PK แอสผม ความแรงโป๊ะ 1008%  แหวนไฟ ไม่ผอบ ไม่สาป   กดไร้   ตีวิแหวน คฑาโล่ หมอกพิษ (ดิน+น้ำ)  ที่มีพระฟูหมู่ตลอดเวลา ล้มครับ

(ขออ้างชื่อคุณมิ้มหน่อยนะ วิ lliiLoveiill)
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้